Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaskini wa watu mtwara nusura umtoe Lema machozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tangopori, Jun 5, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kamanda lema jana nusura atoe machozi kutokana na kiwango cha umaskini walichonacho wakaazi wa mkoa huo.
    Chanzo:magazeti ya leo.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watu wa kusini ccm iliwafanya waonekane kama watu wa kale
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, hii habari ni mifupa mitupu, haina nyama! Embu rudi utudadavulie
     
  4. m

    mtume pauli Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kama maskini tu ni kama msukule. kwa kweli wanatia huruma watu wa kusini. ikataeni ccm na ufisadi wake wote mpate kujikomboa enyi watu wa kusini. mnataka kuishi kwa taabu hadi lini?
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuikumbatia CCM ni kukumbatia moto, lazima ukubabue mbaki na umaskini wenu mpaka kiama.
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280

    Nishakua kwenye baadhi ya mikoa ya huko, kunatia huruma sana. Inatakiwa waikatae sisiem na uzao wke wote
     
  7. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unakiherehere na vichwa vya habari? Elewa JF hatupost kipuuzi hivi, unakurupuka kama umebanwa na tumbo la kuendeshaaaa!!!!!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ccm imewaharibu watu wa kusini utazani ni zamadamu wa miaka ya 1772 hiv!!
     
  9. t

    tarizle Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    lakini tujiulize kwani ccm ndo inamfanya mtu asishike jembe akalime...Mikoa ya pwani baadhi ya watu wanatabia za kimwinyi yaani kutopenda kujishughuli wala kuonyesha juhud katika kazi zao..
    Kama ukishindwa kutumia nguvu yako na akili yako unadhan nani atakakukomboa kutokana na umaskin..
     
  10. b

    babap Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wa kusini ni wavivu by nature,,
     
  11. rugumisa

    rugumisa Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini inabidi tufanye uchunguzi wa kina kuhusu chanzo cha umasikini wa mikoa kusini.je ni ardhì yao haina rutuba au ni wavivu?Je wamewekeza vipi katika elimu na afya?Na swali la mwisho je miundombinu inayounganisha mikoa kusini na na sehemu nyingine za Tanzania au kusini na nchi za kusini(msumbiji,malawi na zambia) ziko za kuaminika ili kuongeza mzunguko wa pesa?
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili la huko Mtwara siyo kwamba ni nusura imtoe machozi,ni kwmb ilimtoa machozi.
     
  13. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha waonekane kama watu wa zama za mawe? zama za kati au zama za amwanzo?

    Teh teh teh. Inasikitisha kweli. Anakotoka Nkapa!
     
  14. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kule tulilzimisha kuchukua vipande vya ardhi ilipaswa kuwa malawi,maendeleo kuwafikia inachukua muda,ni kama ilivyo kigoma, na baadhi ya maeneo ya kagera.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Saa ya ukombozi imefika!
    Shime wana lindi na mtwara hakuna kubaki nyuma.Enough is enough
     
  16. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama CCM ilifanya wa kusini wawe masikini basi wa kaskazini walio matajiri inabidi waipende CCM!

    Umasikini upo kila kanda, kaskazini pia wako masikini wa kutupwa na wengine wanakufa njaa.
    Basi tu ukishapenda vyama/viongozi kila atakachosema hata kama ni pumba unajikuta unasifia tu bila kufikilia.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Ndo zilivyo za kwenye simu mkuu,
    wewe elewa tu hivyo ili mradi
    kasema ilikuwa kwenye magazeti ya leo leo.

     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Huko kusini ni kugumu
    hata wabunge naona kama wanapata hali ngumu
    sana kuwa waanzie wapi waishie wapi, kule utajua kama siyo
    tz.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watu wa kaskazini ni wajanja, wanajiongoza bila hata ccm, ndiyo maana akina Jk wanakuja kwa timing kanda ya kaskazini! FIDIVIN
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    jamii yote ya pwani ni jadi yao.



    .

    Sent from Siemens C25 using jamiiforum
     
Loading...