Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaskini wa hali ya juu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Feb 10, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Japokuwa hali ya maisha imebana, lakini tunaweza kuwa wabunifiu..Tulipoelezwa kuwa hatuwezi kutumia rasilimali zetu kama madini kujiendeleza, walitupumbaza sana.


    "nashukuru sana wote wanaosahihisha huu mtihani wangu, nitakapofeli nitaendelea na fani yangu ya bongo fleva, majita yangu yako levo za juu na sio East zuu, ukiona vyaelea ujue vimeundwa"
    (C)
    mtainiwa Kidato cha nne 2011.


    [​IMG]
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa suala si umaskini kwa kuwa si lazma kutumia vitu vyenye chata ya made in China....acha kukaririri
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    next time..............................????????????????????????
     
Loading...