Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaskini mwingi huletwa na wanawake ktk mahusiano na ndoa, a woman never satisfy..!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Nov 1, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,313
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Kaaaahhh kimenukaaa...!!!
    Kwa WANAUME: ukitaka kufeli kimaisha till 2 b Matonya like, mpende mwanamke, then uone drama, hawa wanawake hawajui MAENDELEO, ARE SHORT SIGHTED, ataku endesha hadi kazi, marafiki, ndugu wooote utawaona wabaya, natakaaaa, natakaaa hiki, kile, hii, hiyoo, au wengine hawasemi wapo kimya usiponunua atakacho anatoka nje kugawa mzigo, ALERT TO MEN. do what u can do most women never satisfy, u can do matured sex with her, rough one, atakutamkia NO ONE LIKE U, utampeleka out, shopping, mpe hela, BALAA atagawa nje bureeeee, MEN, my FELLOW MEEEN, watch out, since ADAM & Eve, DELILA & Samson, STRASS KHAN former imf chief, WOMEN ndio chanzo cha kuanguka vibaya, MY FELLOW MEEEEEN, have a touuugh stand kuhusu hawa watu, do everything, one day asubuhi mkate ukosekane ndio utajua hawana simile, memory, or ulifanya kizuri in the past, USIMWONESHE MWANAMKE UNA MPENDAAAAA, utakuwa maskini fukara kabisa, tired
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    This is funny bordering pathetic! hahaha
     
  3. J

    Jakie_optimist Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio wote kaka..
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio wote wapo wenye akili zao na wanajua thamani ya kupenda na kupendwa pia wanajua maisha ni kitu gani, sasa unaokutananao ni vilaza.
    na ndo maana wanakuendesha hivo
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,313
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Hata ungekuwa Jakie_pessimist, still nakuambia almost 90% ya wanawake ni loss in life, hasara, si kwangu nimeona live in many marriage & relationship how women never statisfy, ila akiwa na mumeo she will pretend mwema kama MALAIKA, ukimwacha anageuka like SHETANI, WANAUMEEEEE WATCH OUT, these creatures, men do ur stuffs, put women as Xtra thing, WALLAAHI HUTAENDELEA
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Samahani lakini kwa ntakalosekuliza ikiwa ntakukwaza.
    Unamanisha hata mzazi wako pia alimfilisi Baba yako? au ulipata wapi utafiti kama huu?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli!!!
     
  8. S

    Sharp Observer Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Braza we acha tu.
    Ilikuwa ni mwaka 2008
    Baada ya kuona maisha ya kupanga ni magumu, niliweka mpango wa kujenga nyumba ya wastani. Kuna pesa nilipata mahari, nikaongezea na mkopo toka benki halafu ujenzi ukaanza. Kwa kuwa nilikopa benki, mshahara unaoingia kwenye account ukapungua kutokana na makato. Baadaye mke akapata kazi inayomlipa mara nne ya kipato chake cha awali.

    Nikamshauri anipunguzie mzigo wa kodi ya meza bz pato langu limeshuka. Haikupita nusu mwaka malalamiko niliyopata, asikwambie mtu. Eti simtunzi (economically). Wakati anajua economically pato limepungua kwa sababu gani.

    From that day mpaka leo sina hamu naye on economical issues. Nafanya ninachoweza.
     
  9. I

    Ipinda Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu soma bibblia..agizo la mungu ni "enyi waume ishini na wake zenu kwa akili" so mi nahisi hujafuatisha maagizo hayo...
     
  10. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Acha ujinga nausilete matusi. Amesema be careful with woman. Kama uwamini endelea baadae utajuwa kile alikuwa anamanisha. Kuwa makini kuwa makini, mwanamke hakumbuki jema lolote utamtendea kikinuka kimenuka! Sasa kama ujuwi juwa sasa!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    wanawake wamewakosea nini?

    Wama mama zenu jamani wamewabeba miezi tisa, wake zenu wamewabebea mimba miezi 9 na kuzaa kwa uchungu . . .

    Kama hukufanya chaguo jema wakati unaoa au kwenye uchaguzi wa mwenza wako msihukumu wote!

    Kuna kamsemo "behind every successful man, there is a woman. . ."
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,515
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Ujinga ni ujinga hata akiutenda baba/mama yako. Defn ya ujinga is not dependant on who does the ujinga but rather ujinga wenyewe
     
  13. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unamanaanisha nini? hata mama zetu ni wajinga?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maisha yangu yote mwanamke simwamini hata siku moja
     
  15. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Umetendwa? Pole sana. Nadhani sio wote.
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unakosea sana ondoa hayo mawazo utafanikiwa......................
     
  17. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    never never trust a woman!
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja asilimia mia!Si wakuamini kwa aslimia mia hawa!
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mm ni msichana ila nakuunga miguu na mikono ........... umenena ukweli mtupu
     
  20. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni upimbi nyie watu ....mama yako alikua halali usiku wakati baba yako anaspend na vimada ..dada zako walichubuka vidole kwa kufua kinyesi chako ...bila haya leo mnageneroliz eti wanawake wanaleta umaskini unajua ni kiasi gani mama yako alilima vibarua hadi wewe ukafikia hapo? tumie vichwa vyenu nyie wote mmezaliwa na mwanamke mmekaa kwenye tumbo zao for 9 months kwani huyo baba yako hakuwa na tumbo????upumbavu wako na ujinga wako unaanza kutafuta pa kujifariji kwani unashikiwa bastola?si unatoa mwenyewe kwa ulofa wako alaaaaa?
     
Loading...