Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaskin na kupenda kwangu kumenifanya nikubaliane nae kwa kila alisemalo!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pindima, Jan 29, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba mnisaidie japo ushauri!!
    Nipo na girlfriend wangu huu ni mwaka wa tatu sasa tokea nasoma mpka hivi sasa naangaika kutafuta kazi, tatizo ni kwamba huyu mwenzangu nimegundua kuwa yupo na mtu mwengine na nilipomuuliza akajibu kuwa ni kweli lkn hakuna wanachofanya na anafanya yote hayo kwasababu mimi simpi chochote ktk mahitaji yake( si mapenzi) na kama nikimtimizia haoni sababu ya kuwa na hao wengine coz ananipenda( na naamini kweli ananipenda na anaonesha hilo)Sasa mwenzenu nipo kwenye mtihani mwanamke wangu namtaka ila roho nayo yaumia!!Naomben ushauri wenu ushauri wa maamuzi magumu!!!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aisee.
    Yani UNAONA kabisa anakupenda wakati ana wa pembeni????!
    Haya endeleeni kupendana hivyo hivyo mpaka siku utakapopata pesa ya kumtuliza.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmhhhh!...

    kazi ipo MMU..!
     
  4. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhh lizzy!! nishajua jibu lako asante!!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    wanasema dont start a relationship because you are lonely
    start when you are ready....
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo achana naye huyo hana mpango, kwani hakuna wanawake wengine duniani zaidi yake.
     
  7. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tena si ndogo!! ushauri bac mwenzio sijielewi!!
     
  8. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    The boss maneno yako machache lkn yanamaana kubwa sana!!asante kaka nitazingatia hilo!!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kijana mbona sijawahi kuyasikia mashaka kama yako? mpaka hapo wewe umemuelewa vp? yani anakupenda wewe lakini pesa huna na anakua na huyo au hao hawapendi au hampendi lakini pesa wanayo? ivi unajitia zuzu au unajitia mpofu? na unasema kua anakupenda na wewe unajua kama anakupenda? mbona nna wasi wasi na moyo wako?
     
  10. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huwa najiuliza hilo swali na huwa lanipa ujasili wa kuachana nae lkn mwisho wa siku hukubali matokeo!!mapenz haya!!
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    umpi chochote ameamua kutafuta mwingine sasa hapo upendo uko wapi ...endelea kutafuta chapaa ukipata naye atarudi
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Hiyo itanoga zaidi iwapo utaoa halafu upigike.
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Love is getting subjective in an annoying manner.Get your act right and be a man about it.Life is too short to dwell in a dead-end relationship.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...unakijua anachotaka umtimizie?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hayo sio mapenzi. . . ni mchezo wa kuigiza kama movie za bongo.
     
  16. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Shauri lako ni gumu sana. Eti anakupenda lakini anaenda kwa mwingine ili apate mahitaji yake? Huo ndo upendo kwake? Hata kidogo. Halafu huyo anayemsaidia ni Shirika la Msalaba Mwekundu? Hapana.Huyo jamaa si atakuwa anammega? Huyu msichana hawzi kukuambia yote ataficha yale yanayoudhi. Kwa kuwa u karibu kumaliza masomo yako, tafuta mwingine, huyu wa sasa keshaenda arjojo kwako. Ni mwoga wa hali ngumu.
     
  17. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni yote yahusuyo Kujenga penzi!kama nipo sawa!!
     
  18. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo hakuna kitu kwani shukuru Mungu hilo limejitokeza mapema,da! ugumu wa kazi huu unaacha mshikaji anapata mateso,pole lakn mkuu
     
  19. dijly4

    dijly4 Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui nikusaidieje ndugu yangu, ila nikuulize ni kitu gani ambacho umekipenda kwake na unahisi huwezi kukipata kwa mwingine ktk maisha yako yote? Kiufupi hapo unajichimbia kaburi mwenyewe, remember hiv chain of infection!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Kapime kama bado hajakuambukiza UKIMWI, kama bado, basi utarajie hivi karibuni.
     
Loading...