Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umasikini Unatuuwa Mheshimiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Feb 13, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [h=3]MWADUI YAHAMIA IRINGA[/h]

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="class: reactions-label-cell, width: 1%"][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [​IMG]Mkazi huyo wa eneo la M.R Hotel Miyomboni katika Manispaa ya Iringa ameibuka kuwa mkali wa wiki hii katika safu ya mtandao huu baada ya kukutwa akichimba madini ndani ya chumba chake zioezi lililoanza zaidi ya wiki tatu sasa bila ya kukutana na madini hayo
    [​IMG]Polisi wakiingia kutazama machimbo hayo ndani ya nyumba ambako limechimwa shimo lenye andaki kubwa zaidi ya futi 60 sasa [​IMG]Naibu meya wa Manispaa ya Iringa Grevas Ndaki kushoto akiwahoji wachimbaji wa madini hao ambao wamekuwa wakichimba madini hayo bila kibali cha manispaa japo yapo maneno kuwa si madini ya kawaida
    Chanzo:Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mi kwakweli huyo mtoto uliyemuweka kwenye avatar yako, i cant close my eyes, badala ya kuangalia umaskini macho yote kwenye avatar
     
Loading...