Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaridadi wa nywele!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jidu, Sep 11, 2012.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Waziri wa habari vijana,utamaduni na michezo mganga(Dkt) Fenella Mukangara!huyu mama na hizi nywele amependeza kweli natamani wanawake wote waachane na kuweka nywele bandia au madawa kwenye nywele zao ili kuonekana wanavutia kumbe wanaharibu kabisa!


    Capture1.PNG
     
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we subiri ushamba wa kijijini umtoke utaona kama hatovaa yale madude si kuna siku ulimuona amevaa sketi inaonesha mchoro wa pichu.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni jinsi ya ku-maintain hizo nywele jamani! Tukiwa praimare tulikuwa tunasuka jumapili na jumatano. Sasa na u-busy huu wa maisha, mweeh! Na wengine hatujajaaliwa nywele sasa tukimbilie wapi zaidi ya kwa mchina?
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    au kama vipi umaweka kichwani kitu kama ile anaweka mama Makinda...
     
  5. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    hahaha mkuu mambo ya kuvaa Helmet!unaonekana kama umebeba kiota cha kunguru!
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kuna wakati alikuwa hivi

    [​IMG]
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ha haaa huyo afanda wakwanza naona macho yote kwa hips lol.
     
Loading...