Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umalaya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Omega.Omega, Jan 26, 2010.

  1. O

    Omega.Omega Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani umalaya umeshamiri sana katika miji mikubwa ya nchi za afrika mashariki.
    Hivi hii imekuwa ni biashara katika soko huri?
    Hivi ni nini sababu ya biashara hii ya umalaya?
    KENYA. UGANDA, na TANZNIA.
    Ikomeshweje?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    teh teh isikomeshwe bana
     
  3. O

    Omega.Omega Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eee Kigogo.
    Are you serious ndugu?
    Kulikoni isikomeshwe?
     
  4. N

    Nanu JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tangu zamani umalaya ulikuwepo. Sasa ukisema sasa umezidi sijui unatkwimu zipi (rates za zamani na za leo). Haya mambo yapo tu. Malaya nao wanahitaji kuburudika na kupata mapenzi, otherwise tutaongeza lesbians and gays!
    Lakini I don't support penzi kwa fedha (umalaya) kama kuna jinsi ya kuondosha kabisa ingekuwa vizuri. Lakini kwa sasa hata yale ambayo jamii inaona kuwa ni laana kama vile ndoa za jinsia moja zimeongezaka kwa kasi sana. Mungu anusuru waja wake! Mungu tunusur watu wako.
     
  5. Kidege

    Kidege Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kwa sababu there is a demand for such a market! Kama watu wanataka biashara hiyo lazima itokee supply. this is why kwenye niji midogo bado hamna hiyo biashara sana, its because the demand is low.
     
  6. O

    Omega.Omega Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh,
    Wateja kumbe ni wengi?
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umalaya ni tabia ya mtu wajameni!!!.
     
  8. O

    Omega.Omega Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani pia ni biashara.

    Ona wanavyopata pesa.
    [​IMG]
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Hii ndio biashara ya zamani kuliko zotee...
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    The oldest ''profession'' in the World...!!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usiniambie ni 'profession'!!!! yafunziwa wapi vile?? or its just acquired?
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Haifundishwi darasani, ni kama Urais wa nchi, hakuna shule inayotoa kozi au digrii ya Urais, lakini duniani hii marais tunao wa kumwaga!

    BTW: How are you today!?
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    yep mkuu,

    isikomeshwe. inasaidia sana hasa watu wasio na fedha za kutosha. unaingia market unabargain unapata cha chapchap, satisfied, home kulala.

    after all ni burdani kabambe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmh so mtu kama ana passion na hiyo anaweza tu kujitwalia maujuzi na akaendelea....gotch u!!!

    Am gud jamani and u?? hiyo likizo ndo inakuadimisha hivo??? haya bana!!
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hapana wala sio likizo, ni kazi tu...!!! Una maanisha ile likizo yetu ya ma-stress au? :)
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    stress-free vaccation hheeeeeeee!!!
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Okay! Stress free likizo iko bomba sana.....!!! Ila nime miss vi shopping vidogo vidogo [​IMG]
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ulikuwa unafanyiwa vijishopping???
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Vile vidogo vidogo vya leso na soksi! :) Na curfrings!
     
  20. M

    Magezi JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wadada wanatuhudumia wewe unasema umalaya?? nenda uarabuni ukaishi huko ndo utajua maana ya hawa mabinti.
     
Loading...