Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umakini wa wapiga picha wetu wa sasa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rugas, Mar 21, 2012.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku hizi naona wapiga picha wanaenda into-details mpaka wanapata na images za ndani kabisa!dada zetu kuweni tu makini nao
     

    Attached Files:

  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hivi hili ni kufuli aka chupi au kitambaa alikifundika huko kwa Eva?
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hiyo chupi aliyovaa Uwoya nilimpa mimi kama zawadi siku ya birthday yake.
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sasa kama kama yeye mwenyewe amejipanua unataka mpiga apigie picha pembeni badala ya kulenga huko kunako details?
     
  5. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biashara bint matangazo
    kosa sio la mpiga picha
     
  6. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    there you are. to have the best sell you need to do a strong marketing. they are also doing marketing.
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tena hapo mpiga piga alikosea alipaswa kuweka target zaidi kwenye hilo kufuli. umakini ulikosekana hapo
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Isomeke umakini wa mkaaji.........mchana "kaa vizuri'.... anabana miguu....usiku...'kaa vizuri'..anapanua miguu
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    picha moja matumizi mbali mbali..
     
  10. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmmmmh mpiga picha nimempenda!!! amefukuza pepo kwanza!!
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ndo wadada wetu hawa
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    kweli ujumbe katufikishia kakufuli kazuri na ana maana leo ni tofauti na period zamani tulikuwa tukisema uwanja wa Embakass hauna matope
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani hiyo ni fashion, wengine wanaonesha kufuli kwa juu mpaka inavyokatika na kuingia kwenye pachupachu na wengine wanaonesha kama huyo dada, anakwambia mimi ni msafi, naweka kitu cheupe na kinabaki cheupe! Hongera sana dada, nimekukubali kwa unadhifu wako, wanawake wengine hawathubutu kuvaa chupi nyeupe namna hiyo na ikatoka swaaafi, wanajijuwa!
     
  14. M

    Morinho-wenger Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka unaenda dukani kununua chupi zakike? We mkali
     
Loading...