Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umakini wa vyuo vikuu vyetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jayfour_King, Sep 9, 2010.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katika pita pita zangu nilibahatika kuona tangazo linalotangaza chuo kikuu kimoja maarufu sana hapa nchini kwetu. Tunaweza kuchangia mapungufu yaliyomo kwenye attachment ambayo ni picha ya bango la utambulisho kilipochuo hicho. Na kupima umakini wa taasisi zetu za elimu ya juu hapa nchini.
     

    Attached Files:

Loading...