Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umakini wa Buge letu bado ni kitendawili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, Aug 16, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge lilipitisha sheria ya ununuzi wa vitu chakavu, leo wanapitisha sheria ya kuzuia ununuzi wa magari yenye umri wa zaidi ya miaka kumi.Umakini wa bunge letu upo kweli?
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hakuna umakini kabisa.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    wanaoafiki waseme ndio....ndiooooooooooooooooo
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Bunge la sasa ni komedi,wanapitisha mkono wa kushoto wanakuja kuchukua na mkono wa kulia!! Katiba mpya wabunge wawe @lst na kacertificate cha sheria!
     
  5. m

    malaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Da ndio maana nakuamini jembe langu MNYIKA...
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    ushabiki wa kipuuzi! uchakavu wa magari hautokani na umri unatokana na matumizi! nchi kama japan barabara zao zipo nzuri naweza kusema kuliko nchi yoyote duniani na magari yao yanakaguliwa mara kwa mara na matunzo yapo ya hali ya juu! unaweza kukuta gari la mwaka 1999 lakini limetembea kilometa 36,000 tu sasa utafananisha na gari ya 2005 iliyotembea kilometa 135,000??wajapan wanauza magari yao sio kwa sababu yamechakaa bali kwa sababu ya fashion na technolojia, mfano sasa hivi magari ya hybrid yanaingia kwenye soko la japan so watu wanauza magari wnanunua hybrid ambayo kwa asilimia kubwa yanatumia betri na asilimia kidogo sana chini ya 20% ni mafuta!
     
Loading...