Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umakini ni mhimu sana katika maamuzi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDOSHI, Oct 15, 2010.

  1. N

    NDOSHI New Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wasomaji,
    Napenda kutoa mchango wa mawazo hasa kwa wale wenye mapenzi mema na nchi yetu. Ambaye hajawahi kuumia katika maisha yake ukweli ni kwamba akiona aliyeumia anaweza kumcheka na kumnennea vibaya. Fikiria kabla ya kutenda. Tunapoendea uchaguzi Mkuu ndugu watanzania wenzangu ''Kuchagua ni kupanga" tumia haki yako kikatiba vizuri.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wananunuliwa kwa Kanga, Kofia na T Shirt.
     
Loading...