Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umakini katika vipimo vya mabondia wetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jun 8, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Bondia Maneno Osward akipima uzito kwa ajili ya mpambano wake na mpinzani wake Rashid Matumla. Kulia ni katibu wa PST, Antony Lutta.
    [​IMG]

    [​IMG]

    Bondia Mbwana Matumla akipima uzito kwa ajili ya mpambano wake wa kugombea ubingwa wa UBO na Fransic Miyayusho.


     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hujasomeka mkuu. Umakini wa kupima uzito kwa mabondia wetu umekuwaje? Hawako makini au wako makini?
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ngoshwe kuna aina nyingi za vipimio. La muhimu ni usahihi wa matokeo ya kupima bila kujali aina ya kipimio.
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    uyo jamaa wa kwanza mzeee, aliye choka, aliwahi kupigwa ngumi nyingi sana za uso na matumla mkubwa hadi nilimwonea huruma, ni sugu huyo jamaa, yaani alipigwa nyingi lakini ni mvumilivi sana wa kupigwa.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa wa picha ya kwanza kama anahitaji sidiria...
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ivi ni kwanini kila mmoja ameinua mikono kama ile picha ya konyagi? kuna ulazima gani au ni kuiga waanzilishi wa ngumi?
    Kwani usipoinua mikono na kukaza mwili kutaathiri vipi uzito?
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kamaa uko akilini kwangu..umeniwahii tu
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Jamaa wamechoka kishenzi


    [​IMG]
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Matumla mbona ana manyonyo.
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    we madame uogopi kupigwa ngumi,unajua unamsema matumla
     
  11. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Njaaa mbaya,wamechoka,waache kunywa gongo,wale msos wa kutosha na mazoezi
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Siogopi, mabondia gani, choka mbaya!
     
Loading...