Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umafia wa CCM sasa ni dhahiri zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Oct 10, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM imezidi kujidhihirisha zaidi kama chama kinachoongoza kwa kufuata siasa za Umafia. Mfululizo wa viroja vya CCM vya hivi karibuni vinatoa picha ya wazi bila kubakiza shaka yoyote. Baada ya jaribio la Makamba la siasa za majitaka ya Ngono kupuuzwa na wapiga kura na ku-backfire vilivyo kuwarudia wao wenyewe, sasa CCM wameendelea na mhimili wao mkuu wa Umafia wa kisiasa kutangaza sms za hisia za vita. Shimbo alianzisha hili na sasa limeunganishwa barabara na sms hizo za kimafia.

    Msururu wa vitendo vya kimafia vya CCM dhidi ya wananchi ni mrefu na ulianzia siku nyingi ikiwemo kitendo cha kujaribu kuhusisha kifo cha Chacha Wangwe na Chadema. Chadema wamejitahidi sana kuirudisha CCM kutoka siasa za maji taka kuwa siasa za kutangaza sera na kulinda maslahi ya Tanzania na kuendeleza nchi. Chadema walimudu umafia wa CCM kuhusu kifo cha Chacha Wangwe, pia wamemuda umafia wa siasa za CCM za Ngono, sasa limekuja hili la sms za kimafia. Umafia ni fani ya CCM na tunajua hawataishia hapo hadi umafia huo utaingia kwenye sanduku la kupiga kura. Na CCM watataka kulazimisha kutangazwa mshindi wa kiti cha uraisi anayetarajiwa kushindwa badala ya mshindi halali Dr. Slaa ambaye amekubalika kwa Wananchi. CCM imekuwa sasa si chama cha siasa bali ni kikundi cha wanyang'anyi. Lakini nguvu ya umma itaushinda umafia huu wa CCM na mshindi halali Dr. Slaa atakuwa rais wa awamu ya tano kwa uamuzi halali wa wananchi kupitia sanduku la kura.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    yangu macho...........oct 31
     
  3. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfa maji haachi kutapatapa
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Too much complain
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nduli tutamtoa tu 31 oct!
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ..... Kazi iko tusubiri lakini tukipiga kura sahihi.... Mungu atakuwa mwenye haki.... Hatakubali tena ushindi wa kimbunga huku ukiwa wa wizi.... Hatakubali usemi wa kuwa tutatawala daima na milele au ushindi daima au ushindi ni lazima.... Wakati yeye mungu ndiye atawalae milele peke yake... Yetu macho
     
  7. m

    mr cr Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kama ccm inakubalika na wananchi mahangaiko yote ya nini! si wasubiri tu huo ushindi jue, wanahangaika na vikao vya usiku na mchana wa kazi gani!
     
  8. m

    mr cr Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kujihami tu wala hawana lolote hawa wameshaishiwa sera ndo maana mkuu wao amebakia kuahidi tu, hata hajui atapata wapi pesa, mtu waajabu kweli huyu, haamini hata makada wake, anaamini familia yake na ya makamba, lakini kura anataka zetu, mwaka huu wake
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Isn't it obvious? Why should people keep silent when thuggish things are done by ccm? Is it a sin to speak out? ccm* acts like and is an organisation run by a bunch of crooks. Nothing more, nothing less. They are playing a dirty and dangerous game, dangerous to themselves, I would say, as they are playing around with minds of intelligent people who will see through the ploys and vote against it, come October 31!

    * This is not a misspelling.
     
  10. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi hii sms imeniharibia siku yangu, maana imeingia saa 11 alfajiri nikijiandaa kwenda kanisani! Nilihangaika sana kujaribu kupiga simu kwenda namba hiyo, lakini nilijibiwa namba hiyo haipo! Jamani ni nini hiki! Nadhani tuzidi kumuomba Mungu atuepushe na hili DUDE a.k.a CCM!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mwenyezi Mungu kwenye utukufu wake alituasa yafuatayo:-



    Tumwamini Mwenyezi Mungu atasawazisha hii dhuluma ya CCM na JK wake hivi karibuni na sote tutastaajabia mno.
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tutashinda na zaidi ya kushinda tarehe 31 oct kwani aliyeko upande wawanyoge ni mkuu kuliko aliye upande wa mafisadi.
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,937
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180


    Usiniulize nimeikwapua wapi?

     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli this is too much, lakini yote haya yataisha soon!
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli inasikitisha,hivi ndo Kikwete ameamua iwe hivyo?ameamua kuwasaliti watanzania.This is too much,hakuna amani pasipo haki,ya nini kuendelea kusema kuwa Tz tuna amani wakati ni ya kinafiki?Haiwezekani watu wachache watuamulie viongozi kwa manufaa yao halafu tukipinga wanasema tunahatarisha amani.Tunahitaji amani ya kweli inayotokana na haki na si vitisho.Tanzania tuna amani mpaka sasa hivi kwa sababu watu walikuwa hawajui madudu yanayofanywa na viongozi wachache,walikuwa hawajui kupembua propaganda za ccm,lakini sasa wanajua mbivu na mbichi.Amani inayohitajika sasa si iliyo kwenye misingi ya ujinga wala hofu,bali katika misingi ya haki na uwazi.
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Hii thread ilkuwepo jama halafu ikapotezwa kiaina, hivi JF na nyie MNADANGANYIKA?
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wana nini mpaka watake kurudi madarakani kwa nguvu zote hizo..??
    Ila Mungu ni mwema...
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Episodes connects dots to complete the story about dirty games CCM is playing. Democracy is fairness not forcing getting to power at whaterver cost. Citizens need to decide for themselves not otherwise.
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "History will be kind to me, for I intend to write it." SLAA FOR PRESIDENCY
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "If you think too much about being re-elected, it is very difficult to be worth re-electing."
     
Loading...