Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UMAFIA wa CCM Mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Oct 19, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment 39959 Kwa wale wachache mlioweza kushuhudia mauaji yaliyoendeshwa na CCM kwa wakara wetu huko Iginga, hamwezi kuipa kura tena CCM katika maisha yenu. Picha ninazo (siyo nzuri kabisa) na kama wadau wa JF mkihitaji, nitaziweka hapa ili mtoe maoni yenu. Kwa hali hii, CCM inatakiwa kufutwa mara moja kutoka kwenye orodha ya vyama vya siasa. DSC05038.JPG
     
  2. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Watu ujua uzuri kupitia ubaya kama huna huo ubaya huna sababu ya kusema hayo unayoyaita mabaya.Onyesha huo ubaya watu watatambua kutafuta uzuri.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hatutaki maneno maneno matupu hapa, hebu tumwagia picha hizo ili marehemu wetu wapate haki zao. Tunakusubiri sasa hivi tu.
     
  4. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hebu zilete Picha hapa JF ni kisima cha ukweli na uwazi...achilia mbali hila za mode...Leta mambo kaka
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mpaka nasisi tukiamua kuukomesha huo umafia!
     
  6. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hadi tuchukue nchi cos kila kitu cha magamba kuanzia chipukizi mpaka jwtz
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu leta picha halisi ili twende sawa
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usituletee jazba zako za kikurya hapa. Badala ya kueleza kilichotokea kwa data na ushahidi unaibuka na tuhuma za hovyo kama kiswahili chako!
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona unapanic, amesema ana picha na hili swala siyo jipya kila mtu analijua japo kisheria bado ni tuhuma.

    Kama mtu anaweza kutoa ushaidi wa kilichotokea na kuweza kusaidia kuwatia hatiani watuhumiwa tatizo liko wapi?

    Maisha ya wale watu waliokufa kamwe hayawezi kupotea hivihivi pasipo kujualikana ni nani aliyehusika na unyama huo. Hivyo hakuna kati yetu anayeweza kufumbia macho unyama huu kama kweli ni binadamu maana leo kwao kesho kwako au kwangu. Hivyo tabia za kinyama kama hizi hata kama aliyezifanya amefanya kwa manufaa ya aina gani hatufai.

    Ni lazima tukubali kupokea tuhuma zote walizonazo watu ili kazi ya vyombo husika viweze kuchambua kupitia ushahidi na kupata taarifa za ukweli juu ya mauaji haya.

    tuache watu wasema maana hakuna mauaji yanayoweza kufanyika sirini kiasi cha kutowajua wauaji. Mungu alivyoumba mwanadamu haitakaa itokee mtu uue halafu usijulikane.
     
  10. Kelema

    Kelema Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Mbopo, unahusika??? Mbona umeumwa sana na comment ya Igunga??? Hakika, damu ya watu waliouawa isivyo HAKI, haiwezi kupotea bure. Penda usipende, za mwizi ni arobaini. Tutnamwomba mhusika azianike picha hizo. Au ikibidi awape watu wa CHADEMA ki siri siri kwa usalama wake. Nasi tunamwombea dua, awe salama, na Mungu HAKIKA ata mlinda salama. Nyie mnaofurahia uonevu huo, Mungu anawaona mpaka ndani KABISA ya mioyo yenu. Mtaipata fresh. Kibaya zaidi, Mungu hulipiza mpaka kizazi cha tano na cha sita cha waovu. Familia zenu zitateseka kwa muda MREEFUUUU, sababu yenu. Mshindwe kabisa. Tanzania ni nchi ya AAMANI, nyie mnataka kutuondolea amani tuliyoipata bila kumwaga damu. Akili zenu zimeganda uozo wa uovu. Badilikeni. La sivyo mtakiona cha moto. Mtatesa kwa muda tu, lakini mwisho wa siku, iwe hapa duniani au ahera, mnalo tu!!! Nawashauri MTUBU kwa Mungu wenu.
     
  11. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mpaka pale Watanzania watakapokuwa wakiwazomea USALAMA WA TAIFA mahala popote watakapokuwa wanaonekana, kwasababu wao ndiyo wanapanga mauaji hayo kwa kushirikiana na GreenGuard.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    QUALITY
    ...mimi na wewe tunaheshimiana sana ..........kwa heshima hiyo hiyo naomba uweke picha hapa maana zinahitajika sana katika kukamilisha baadhi ya mambo tuliyoyanzisha......

    tafadhali bwana ....weka picha hapa
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KWALITE, vipi wewe ndio kusema kwamba umesahau password yako au; zile picha sasa?

     
  14. U

    UMMATI Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu leta mapicha hapa
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumeshindikana nini kwa hizo picha mkuu mpaka hivi sasa?
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hana umbea tu na kuchochea vurugu..watu wengine tuna hasira za kuuliwa qadafi na huyu anatuongezea hasira zaid
     
  17. B

    BigMan JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    wazee wa tindikali bana hawana jipya
     
Loading...