Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umachinga ni bomu kubwa sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo Mkuu, Feb 1, 2011.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF. Umachinga ambao serikali yetu imekuwa ikiutukuza ni bomu kubwa na linalosubiri kulipuka. Kwenye kampeni yake ya urais Dr. Dr. Dr. Kikwete alitangaza kuwa atajenga machinga complex mpya TANO. Jambo la kujiuliza tu ni kuwa iwapo wote tutakuwa machinga nani atazalisha bidhaa zetu muhimu kama chakula na mazao ya biashara? Tunawezaje kuwa na jamii ya wauzaji pekee bila kuwa na wazalishaji? Tumeona madhara ya Umachinga kwa mikoa ya kusini ya Lindi na Mtwara ambako hali si shwari kiasi hata vyakula n tatizo.

    Tuache jamani kukuza umachinga, tukuze ajira zenye tija na mwelekeo ya kuendeleza uchumi wa nchi. Hili BOMU la machini siku likipasuka litatumaliza wengi.
     
Loading...