Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaarufu wa Zitto wapungua.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Feb 12, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tukiwa tunajongea karibu na uchaguzi mkuu wa wabunge, madiwani na rais,
    umaarufu wa mwanasiasa kijana wa kambi ya upinzani kutoka CHADEMA umepungua mno.
    Amekuwa kimya sana, hatoi tena zile hoja zake za nguvu na hasikiki kabisa.
    Sijui ndio tayari ameshajiunga na kambi ya Lowasa na Rostam Aziz na kuwaacha wananchi wake wa Kigoma?
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tembelea www.wanabidii.net utaweza kuona michango mbalimbali anayoitoa kwenye mijadala
     
  3. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Hivi unataka awe anaongea kila wakati???
    Hivi mtu akikaa kimya ndiyo amejiunga na kambi nyingine??? mimi siyo mwanachama wala mpenzi wa chadema lakini nakuhakikishia huyu kijana hadhi yake iko palepale na ukitaka uthibitishe nenda jimboni kwake maana hata chama changu kitakua na kaaaz kweli kweli kumshinda huyu kijana.
    Naomba msianze kumzongazonga ili aseme na mwisho aongee utumbu kama waheshimiwa wengine wafanyavyo.
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    wewe sumbalawinyo unapimaje umaarufu wa mtu? kwa kuongea? kwa public preception? any statistical method to prove your point?

    je na kwa kutumia the same kipimo umaarufu wako umeongezeka au umepungua?

    let the boy live his life
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na akwende zake.
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Zito Kabwe,
    mwanasiasa kijana, mahiri kuzungumza, mpambanaji.
    kuporomoka kwake kunatokana na papara, mbwembwe na kupenda ubinafsi..
    sasa iposababu nyingine ya kupungua kwake umaarufu ktk siasa za nyumbani , ni tabia yake ya kuyumba kimaamuzi na kimaadili.
    na kule kuhusishwa kwake na kina RA kumemshushia hadhi na heshima yake miongoni mwa watu waliomuamini.....
     
  7. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilikuwaga njaa sasa ameshiba....kwa sasa yeye sio debe tupu hawezi kupiga kelele.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    mmhhh
    jf the home of great thinkers
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    So???????????
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    and then, great thinker ...what is your conclusion??

    who cares!
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aaah Waberoya who cares if u dont care ?
    ILA LIPO JAMBO MOJA LA KUJIFUNZA KWA WANASIASA vIJANA , MTAKA VINGI KWA PUPA MWISHO WAKE SI MZURI.....hARAKA HARAKA HAINA BARAKA.
    kila kitu anataka yeye, cha mlengo wa shoto anakula, mlengo wa kati anatamani , cha mlengo wa kulia anakikimbilia.
    cha RA kimemuondolea staha, ukali wake unaonekana ni matokeo ya njaa na tamaa, kapata tayari kimya.
    alisema Mzee Pengo ( Askofu ) kuwa tunapopiga kelele juu ya ufisadi lazima tujiulize kweli tunania ya kukemea ama tunaiga kelele kwasababu nasi tumekosa nafasi yakua mafisadi.
    Lipo la kujifunza.
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Aliahidiwa "mzigo' mnono kutoka kwa RA ili achukuwe fomu na kumng'oa Mbowe kutoka uenyekiti wa Chadema. Hebu fikirieni tu, eti Zitto sasa angekuwa kiongozi mkuu wa Chadema! Mafisadi wangekuwa magego nje kwa kuchekelea! Mungu mkubwa kaepusha!

    Hli ligundulika mapema na mashushushu wa Chadema wakampiga stop! Kama vile CCM wanavyopiga STOP kwa watu wasiyowataka.

    Swali: Kwa nini asitokomee mbali, aende hata CCM au akafilie kule walikofilia akinia Kafulile? Chadema sasa hivi haina haja naye, ingawa yeye anaona kuwa yuko tayari kutumiwa na akina RA aendelee kuwatikisa akina Mbowe.
     
  13. S

    Samwel JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .
    Afadhali kama amejiunga hilo kambi la akina EL na RA kulikoni angejiunga kwenye kambi la wachovu la akina mwakyembe wanaopigania matumbo yao
     
  14. Offish

    Offish Senior Member

    #14
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto wa sasa sio yule tuliyemshobokea na aendelee kukaa zake kimya, asituchefue...
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,974
    Likes Received: 5,078
    Trophy Points: 280
    Kweli jambo limezua jambo
     
Loading...