Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaarufu wa wabunge wa CHADEMA wapaa maradufu mitaani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Jul 29, 2011.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Stori za jana kutwa nzima sehemu mbalimbali Tanzania zilihusu Wenje, Tundu Lisu, Mch Msigwa na Kamanda Lema....

    Kila kona, kila kijiwe walitajwa wana CDM na wabunge wao...

    Sehemu kubwa ya wazungumzaji waliipongeza CDM. Mzee mmoja pale Magu - Mwanza alisema hivi '' Heri mbunge wangu atolewe bungeni kwa kutetea nchi yake kuliko mbuge wako anayelala bungeni kama Wassira au anayesinzia na kutoa udenda bungeni kama Mrema huku akisubiri kikao kiishe apokee posho ya 70,000''...
    Kumbe hii move itawaweka pazuri sana hawa makamanda katika mchakato wa 2015, wananchi watawapa sympathy votes...
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa umaarufu unazidi kupaa kwa uhuni wao! Kuna nini cha maana wamefanya! Bunge makini lilikuwa la kina Dr Slaa, wanapambana kwa hoja ili la wavuta bange sio bunge
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana CCM wanaposhindwa kulitambua hili. Walitakiwa kujifunza toka sakata la Zitto la Karamagi. Tofauti na wanavyofikiri kuwa wanaibomoa CDM, wanasaidia kuiweka mioyoni mwa wananchi wengi.
     
  4. N

    Nyampedawa Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kumbuka kipindi kile kilikuwa na spika makini anayetumia uelewa wake na sio maelekezo.
     
  5. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe ni k.m., but sishangai inawezekana na akili yako inafanana na hiyo avator yako
     
  6. T

    Triple DDD Senior Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umaarufu juu lazima maana alichosema ni ukweli kabisa, Na kama ni uongo si wakatae.

    Hata baba yako nyumbani ukimsema ukweli anakasirika, Lukuvi kawa mjibu hoja badala ya kuuliza.
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Spika anatakiwa kuwa problem solver. Atumalizie viporo vya Waziri mkuu kudanganya, mwongozo wa Mh Zitto na wa Mch Msigwa. Hapo ndio tutasema wahuni ni wabunge wa CDM na sio Cabinet nzima ya spika na magamba yao wahuni. Mzazi kama hautatui matatizo ya mabinti zako wataishia kubeba mimba tu. Ndio inayowakuta wana magamba saizi, mimba tu
     
  8. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uzuri ni kwamba wabunge wa chadema hawafanyi hivyo kwa kutafuta umaarufu bali wanafanya hivyo kusimamia maslahi ya wananchi na taifa kwa ujumla. Keep it up guys
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hongera CDM,komaeni hivyo hivyo.
     
  10. N

    Nyampedawa Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maelezo yako mazuri sana.
     
  11. j

    janja pwani Senior Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora mbunge wangu atolewe bungeni kwa kufanya fujo!
     
  12. v

    vickymtoto New Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan nafurahisha sana kuona nwdayz tunapata vichwa ambavyo vimejitoa kwa ajili ya maslahi ya sis wananchi wao miaka yote tulikuwa hatujui uwozo wa ccm..THANKS CDM!tutafika tu mbona tulikuwa hatujui hata kama kuna muongozo nw tumejua..tulikuwa tunajua hoja imepita basi mmmh!peoplezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz power
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    A loser and hate preacher wa jf
     
  14. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja sana......big up fighters
     
  15. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa utafiti wa Synovate? Umaarufu unapaa kwa hoja sio kutolewa nje
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280

    Usibishane na watu kama hao! Jina lake tu linatosha kukuwezesha kujua kwamba ni mtu wa namna gani katika jamii.
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Una hakika mkuu?! Wakitolewa nje wamepaishwa wakiachwa wana hoja unazozitaka so watapaa tu.. Nenda usome hotuba ya Lema halafu utuonyeshe wapi hakuna hoja za ukweli ktk hotuba hiyo. Halafu ukimaliza tuwekee hapa hoja yoyote ya magamba kama wanayo!! Na kumbuka, wapinzani wote ni maarufu hawana haja ya kuutafuta tena. Popote ulipo bongo waulize watu mfano lukuvi au ndugai ni nani, na Lissu au Wenje au Lema,Msigwa, Mnyika au yeyote yule toka upinzani ni nani utashangaa mwenyewe.
     
  18. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    na ndicho wananchi tunapenda kuliko ustarabu unaopumbaza na kutoa matumaini hewa!!!!!!!
     
  19. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Napenda sana CCM na chama chao wafe taratibu sana huwezi kuwa na akili nzuri sana na kuipenda CCM na matatizo haya lazima uwe umeanzimisha akili yako ndio unaweza kuipenda maana ni hatari sana kuwa na wabunge wanafiki kama wa chama cha mapinduzi
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waswahili wanasema "ukimpiga teke chura....."
     
Loading...