Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umaarufu wa SUNRISE RADIO wapanda chat arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Apr 6, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii ni baada ya waandishi wake kurusha live mchakato wa upigaji kura na utangazaji wa matokeo ya uchaguzi mdogo wa jimbo la arumeru mashariki.
    Watu waarusha walionekana katika vikundi wakisikiliza radio hii na pia walituma sms nyingi kuipongeza.

    TBC igeni mfano huu!
     
  2. u

    uwemba1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 693
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ukifanya jema utathaminiwa daima iko hivyo watu tunataka ukweli hata kama unauma
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwenyewe ni nani anaweza kuwa ni Nape?.
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We ni mfanyakazi wa Sunrise radio unataka kutuletea promo hali tunajua kuwa hamlipwi ujira wowote bali mnatangazia sifa tu, na vi elfu kumi mnavyowarubuni madiwani ili muwasifu hewani.
    mmiliki wenu Mary Nagu ni gamba kama wengine.
    humu ni jukwaa la wenye akili na hicho kiredio ni saizi ya clouds. peleka huu upuuzi kijiweni kwa mabongo fleva.
     
Loading...