Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaarufu wa baba wa taifa uliimarika baada ya kung'atuka (CCM wana la kujifunza)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JERRY, Oct 13, 2011.

  1. J

    JERRY JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kuanzia mwaka 1984 kurudi nyuma mwl nyerere kama kiongozi wa nchi alikuwa maarufu lkn si kama ilivyokuja kuwa baada
    y a kung'tuka, na kudhibitisha hilo ndo mana kuna wkt mwl. Akiwa madarakani alitaka kupinduliwa yote ni kwa sababu mvuto wake ktk jamii ulianza kupotea na jamii kuona kero zinazidi na ufumbuzi haupatikani .tofauti na viongozi wote waliowahi kuongoza nchi hii pengine tangu kuwepo kwake wkt wa uumbaji mwl. Nyerere alijua namna ya kusoma alama za nyakati na akaamua kung'atuka mapema. Alistaafu angali watu wakiendelea kumhitaji. Viongozi wa ccm na hasa mawaziri ambao wameshindwa kutatua kero za wanachi jifunzeni kwa mwl.namna ya kusoma alama za nyakati msingoje nguvu ya umma kama yanavyotokea huko afrika kaskazini na kwingineko.
     
Loading...