Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaarufu Tanzania unalipa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Boss, Dec 5, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    Hivi ukipata kazi ambayo itakufanya uwe maarufu tanzania.
    Utaikubali haraka??????
    Je kuwa maarufu katika nchi hii kuna faida?
    Kama una ndugu yako anataka kufanya shughuli
    kama ya muziki au utangazaji wa tv ambayo itamfanya awe
    maarufu utamshauri vipi???

    Mimi naona umaarufu nchi hii ni kama mkosi....

    Yaani ni kuchafuliwa jina tu magazeti ya udaku,
    na vipato vyenyewe sioni kama vinaendana na umaarufu wenyewe.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    Mhh..
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ina tegemea umaarufu umeupata kupitia nini na "kulipa" kwako ni nini.
     
Loading...