Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaarufu au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjukuu2009, May 24, 2011.

  1. m

    mjukuu2009 Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF,

    Nimekuwa nikifatilia habari za viongozi na familia zao kwenye magazeti/radio mda mrefu lakini sijawai kusikia watoto wa hawa viongozi wakiongea au wakibishana na wanasiasa, waandishi au asasi za kijamii.

    Hawa ni kama mtoto/watoto wa Benjamini Mkapa, Ali Mwinyi, Nyerere, Salim Ahmed Salim, Warioba, Sumaye, Msuya, Samweli Malecela, Karume na Kikwete.

    Samani kama kwenye list nimeongeza majina au nimepunguza naomba muongeze wana jf.

    Je hawa viongozi awana watoto au watoto wao wanatumia hekima sana kuliko hawa mtoto/watoto wa kiongozi/viongozi wetu waliopo?
     
Loading...