Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaaarufu wa carol light unatokana na nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Jul 26, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika kama nimepatia jina hilo...
    But naamini nimeeleweka...

    Juzi nilikuwa sehemu hivi,kama restaurant hivi
    akatokea mwanaume,umri over 50 kwa muonekano....
    Sasa alikuwa anaonekana kama ana mikono mieusi
    na uso mweupe hivi,kama kajichubua hivi....
    Baadhi ya watu hasa kina dada waka aanza kumzungumza
    so nikaona mazungumzo yanakwenda kwenye
    kitu kimoja tu,ni mafuta nafikiri yanaitwa carol light..
    Nikavuta kumbukumbu nikagundua kuwa hata kwenye nyimbo yanatajwa
    haya mafuta.....
    Sasa nimekuwa na maswali...

    1.carol light ni nini hasa?mafuta?mkorogo?lotion?
    2.kwa nini yamekuwa maarufu sana hasa kwa wadada
    3.wanao tumia ni watu aina gani?
    4.ni kweli yana madhara?tfda,serikali.tbs wapo wapi?
    5.ni kweli yamepigwa maruku baadhi ya nchi?uganda?malawi?
    6.tanzania ni kampuni gani inahusika na biashara hii?
    7.nini kinaongezeka kwa mtumiaji?
    8.kama ni mkorogo kwa nini umekuwa maarufu kuliko mingine?
    9,na akina baba wanaotumia?inakuwaje?

    10.au kuna kitu kingine kinaitwa carol light na sio huo mkorogo??????????
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi huo ni mkorogo wa kisasa. Umepaishwa sana na bibie Khadija Kopa aka Malkia wa Mipasho kwenye lile jisongi lake la Full Stop. Anakwambia yeye hababaishwi wala kutishwa na visichana vinavyopaka huo mkorogo. Yeye ni baby cutie wa Kiafrika na hataki uso wenye mabaka kama paka.

    Kwa hiyo kwa kifupi ni mkorogo tu.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mkuu mbona jina umelipatia sana lazima waijua hiyo noma kamanda
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi bado kuna watu wanajichubua. Binafsi hiyo caro light naisikia sana, ila sijawahi kuitumia. I really like the vaseline lotion.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Natumaini unatania tu. Maana mtu kujua kitu si lazima ajihusishe nacho kihivyo. Kuna watu wengine tunapenda sana kujifunza na pindi tusikiapo ama tuonapo kitu ambacho ni kigeni na hatukijui basi tunapatwa na shauku ya kutaka kujifunza na kujua juu yake.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni nzuri sana kwa ngozi yako! jaribu kuitumia ujionee
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhhh.............
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Pole.....
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Ukitumia lazima after a month urudi kuomba ushauri kwa JF DR. 'Jamani nisaidieni ngozi yangu inakuwa na mabaka mabaka kama imeungua vile'
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Swali no. 4....Tangu lini wakajali!?
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    ni mkorogo upo juu kwa wadada/kaka tena ukienda kununua usisahau na maji yake........unakuwa mweupe........tahadhari usitembee kwenye jua maana uso unakuwa mwekundu kama umetoka kutwangwa makofi
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    si mnawaona akina nyoshi el sadat wanavyowakawaka hayo ndo matunda ya carol mweupee. waafrika lini tutajipenda sisi tulivyo? kila mtu anajifanya yeye mzungu kweli? basi hao wazungu wanawawekea sumu humoooo mkizaa mnazaa watoto wa ajabu ajabu tuuu
     
  13. O

    Olive Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du!hiyo kitu si ya kujaribu,
     
  14. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh! Hiyo sumu mbaya.
     
  15. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mkorogo umeanzia West africa huko ukaingia Congo kinshasa to Bongo. Ni hatar wabongo wakaongeza na mambo yao balaa. Mwangalie Sauda mwilima wa star tv, hata baadh ya wabunge wanawake shurti wana mustach. Loo! Ntabaki mweus hv hv sitaki mabaka kama paka.
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Caro light ni cream nzuri inayoweza kusababisha aliezaliwa 1961 awe na uso kama kazaliwa 2009, lakini miguu itafanana na ya mwanamgambo alietafuta uhuru mwaka 1950's.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kua mweupe ndio upya wa ngozi?!Na kua mweusi ndio uchakavu?! Kweli utumwa uko ndani ya ubongo wa mtu na sio vinginevyo.
     
  18. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama weupe ni mali mbona ubuyu unapakwa rangi?
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ulishawahi kujifungua mtoto kama mjaluo mzee? Au we mtumiaji? Mhh! Kweli hapa kuna kazi!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo weusi na uzee ni wapi na wapi?!Weupe na upya nao wapi na wapi?!

    Ningekua mtumiaji nisingeshangaa unachoongea bali ningeungana na wewe.
     
Loading...