Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ultra sound

Discussion in 'JF Doctor' started by Ruth, Dec 5, 2011.

  1. R

    Ruth Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari,
    Naomba mnisaidie Ultra Sound huwa inacost kiasi gani?
    Nipo Dar.
     
  2. m

    mareche JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naongezea je inamadhara gani kwa afya ya binadamu
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    inagharimu kama tshs 20,000 to 40,000
    inategemea unafanyiwa ultrasound ya wapi, kuna pelvic (kwa kuangalia kizazi kwa juu), kuna vaginal (inaangalia ndani ya kizazi) kuna ya tumbo, titi etc

    madhara:
    kwanza ultra sound inapigwa kwa kupaka gel kwenye eneo husika. hiyo gel inasaida kuunganisha ama kukuza (conductor) mawimbi yanayosikiliziwa ili kuunda picha. hakuna mgusano wa moja kwa moja na ndani ya mwili hivyo bado inafikiriwa kuwa hakuna madhara ya kutumia ultra sound. kwa mfano tu wa picha ya ultra sound ya kizazi chenye mtoto...
    [​IMG]
     
  4. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kununua mashine ya Ultrasound au kupiga picha ya ultrasound?
    Kama ni kununua ni aina gani unahitaji 2D,3D,4D? Toshiba, Siemens, etc,Any other specifications? Used/New?
    Kama ni kupiga? ni ya eneo gani? Cranial (for neonates),Heart (ECHO),Breast(mammography),Abdominal,Pelvic au Obstetrical?,Doppler ?
    Jaribu kufafanua kidogo usaidiwe...........
     
Loading...