Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulta sound ilionesha mapacha, kazaliwa mmoja inawezekana?

Discussion in 'JF Doctor' started by eedoh05, Jun 15, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi naomba mnisaidie, mke wangu alikuwa mjamzito. Alianzia kliniki Temeke hospital, akaambiwa atajifungua watoto mapacha baada ya vipimo vya ultra sound. Akahamishiwa hospitali ya Muhimbili ambako pia akaambiwa atajifungua watoto mapacha. Na alijifungua kwa oparesheni mtoto mmoja. Je hapa hakuna uchakachuaji au inawezekana vipimo vikakosea katika hospitali mbili tofauti?
     
  2. m

    macinkus JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtoto mmoja kauzwa wakati mama bado amelala kwa dawa ya usingizi. ashukuru kupewa huyo mmoja, la sivyo angeweza kuambiwa wote wamekufa!

    macinkus
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Hapana usiogope, wakati mwingine mtoto anakuwa ametanguliza ****** sasa kwa kuangalia tu wanaona kama ni watoto wawili, na ndo maana kafanyiwa upasuaji.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Umejaribu kuwauliza wahusika (waliofanya operation) wanasemaje? Kama hata mapigo ya moyo yaliashiria kuwapo kwa viumbe wawili tumboni na baadae akatolewa mmoja, naamini kuna maelezo zaidi yanahitajika.
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    do you have the pictures?
    kama unazo, na ww umeona ni pacha, go and sue them.
     
  6. A

    AZIMIO Senior Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du!hii kali?
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Chukua picha ndugu yangu peleka kwa wataalamu wakusomee. Inawezekana wamecheza mchezo. Ila inabidi jamani muwepo pembeni ya wake zenu pale wanapofanyiwa operation.
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hapo tafuta maelezo ya kina. Kwanza nadhani watoto mapacha in most case wanazaliwa na kilo chache. Sasa mtoto wako alikuwa na kilo ngapi? Kama ni kweli walikosea kusoma utrasound basi huyo mtoto lazima atakuwa ni mkubwa maana mimba ya mapacha kutoka mtoto mmoja lazima baby alikuwa mkubwa. Otherwise kilo zake kama zilikuwa chache umepigwa changa la macho.
     
Loading...