Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulokole kushney

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pedeshee kiraka, Aug 29, 2012.

  1. P

    Pedeshee kiraka Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada mmoja alijifanya mlokole kipind kiref but za mwiz 40 dada yake alisafr ck 1 akamwacha na kabint kenye 10yrz akapata muda wa kuleta buz lake, baada ya dada yake kurud akiwa na shoga wake yule dada alimuuliza mnaendeleaje hom mtoto akasema jana mama tulilala kwa shida mpaka yule baba akamulalia mama mdogo shoga zake wakacheka kwel kwa kujifanya mulokole kumbe wapii.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mlokole akitenda dhambi ana fursa ya kuungama!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sijaelewa...
     
  4. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa hujaelewa nini mkuu, kwamba dada alisafiri? kwamba baba alimlalia mamamdogo? au kwamba walicheka sana dada na shoga zake? Fafanua uelezwe usipoelewa. Au huelewi kwamba mlokole naye ana hisia za mwili na analazimika kuzitimiza? Tatizo sio kula nyama, ila ni nyama gani unakula?
     
  5. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi kwanini mlokole akitenda dhambi ndio inaonekana kama dhambi sana ila akitenda mwingine inaonekana kawaida? mbona kuna watu wengi tu ambao huwa wameshika dini na maadili ila siku wakitenda dhambi haiwi newz kama kwa mlokole??najiuliza sipati majibu....lakini ashukuriwe MUNGU wa rehema zake yeye ambaye humsamehe kila aliyetenda dhambi na akatubu na kujutia makosa yake.
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kunya anye kuku akinya bata tobaaaaa.....
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    zaleo ...nakusalimu tu zaleo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha hahahahaha! aah wananchi bhana fanya siku nakuwa bomba kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,861
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Ujinga bwana Ni Kazi! Ulikole kwishney Au Dada aliyejifanya mlokole kwishney?


    UOTE=Pedeshee kiraka;4525677]Dada mmoja alijifanya mlokole kipind kiref but za mwiz 40 dada yake alisafr ck 1 akamwacha na kabint kenye 10yrz akapata muda wa kuleta buz lake, baada ya dada yake kurud akiwa na shoga wake yule dada alimuuliza mnaendeleaje hom mtoto akasema jana mama tulilala kwa shida mpaka yule baba akamulalia mama mdogo shoga zake wakacheka kwel kwa kujifanya mulokole kumbe wapii.[/QUOTE]
     
  10. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    si unajua walokole wanavyowaona wenzao wote wana dhambi!
     
  11. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe iyo ndio inayowafanya watu wawachukulie ivyo...wao pia wanakosea coz hakuna mtu asiye na dhambi
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Kwa sababu wanatuona sisi ambao hatujatangaza kuwa tumeokoka tuna dhambi. Ni kweli wana vionjo na hisia kama sisi, lakini huwa wanaenda extra mile ya kuwa wao ni wasafi na huwa hawana hisia za kimwili.
     
  13. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haijakaa vizuri
     
  14. M

    Mchaga HD Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    great thinkers ndo tutaweza kuelewa unamaanisha nn..
     
  15. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bagah, nashukuru alhamdullilah! Weekend njema mkuu.
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kejeli kwa walokole zisizo na msingi.
     
  17. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    hii sichangii!ina mgongano wa kimaslahi
     
  18. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Near by Mbalizi Mbeya.
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kunya anye kuku akinya bata uharo
     
  20. A

    Alloyce New Member

    #20
    Jan 1, 2013
    Joined: Nov 20, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali
     
Loading...