Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliza kuhusu Linux

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief Lugina, Jul 9, 2011.

  1. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Welcome to the world of Opensoure. Plz watu wanahama kutoka kwenye takataka Windows. Plz kama kuna swali au tatizo kuhusu Linux mda ndiyo huu!
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu juzi kati niliinstall ubuntu 11.04 lakini kutokana na lappy kupata matatizo ikabidi niiformat upya nikaitoa, soon ninampango wa kuirudisha niliipenda sana sema ilinisumbua kuistall evdo cdma modem yangu ya sasatel.
    Hebu nipe ushauri ni version gani nzuri kwa beginer ili nianze nayo maana hii 11.04 inaonekana bado ngeni sana kwa wengi
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nambie jnc ya kuinstal soft zenye extension ya .deb, .tar.gz etc.
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Jombi hiyo kitu Sijawahi kuitumia kama unayo mkuu nitumie.
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hwa hawana longo longo nenda kwenye site yao na pakuwa bure kabisaa Download | Ubuntu
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unaita windows takataka?naamini bila hyo wabongo wasingejua ku2mia cmptr,(hawatajua pia)!
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mkuu nipo safarini nikifika tu .nakugongea thnx na feedback.
     
  8. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu 10.04...ipo stable
     
  9. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu 10.04...ipo poa pia
     
Loading...