Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliyesoma computer science

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tumlack, Mar 29, 2012.

  1. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimepata hiv PHY=D CHEM=D BIOS=D MATH=F GEO=C LANG=C CIV =B KISW=D NA HIST =C JE NNAWEZA KUJIUNGA NA CHUO CHOCHOTE KUXOMA COMPUTER SCIENCE COZ NDO ILIKUA NDOTO YNGU NA NDO NA INTEREST NA COMPUTER N MPKA WANAFUNZ WENZANGU WALINIITA HACKER..XO PLZ NIXAIDIENI
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We kawe ticha tu,cumputer science huiwezi.
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Angalia vyuo vya binafsi unaweza unga unga had digre, hebu ulizia cbe dom, dar na mwanza wanatoa cheti, unaweza endele na diploma hadi digree
     
  4. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thnx kaka
     
  5. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We nenda kalale uko...najua hunijui dat y! Bt wanao nijua wananishaur nifight npge computer science
     
  6. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    DIT wanakupokea
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Labda uanzie chini na kupanda taratibu....but kama nia ipo you will make it.
     
  8. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Unaweza vyuo binafsi vipo vingi tu, ila utaanzia certificate na kuendelea hadi PHD ukiweza. Lakini unaonekana hesabu zinakusumbua maana kozi yoyote ya science bila mathematics hainogi, hesabu zipo utazikuta huko pia kuwa makini. Ila sasa hivi unaposoma ujue kabisa unasoma kwa ajili ya kuajiriwa au kujiajiri, wengi wamesoma Computer Science naona wamejiajiri ajira haina uhakika lakini ukisoma kozi nyingine pamoja na computer inakuwa poa.
     
  9. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    HGL imekubali hapo.
    hesabu ina matter sana lakin hakuna lisilowezekana.
    St. joseph Institute of Information Technology utasoma diploma ya computer application miaka 3 then ndo utaruhusiwa kujiunga degree ambapo degree utaanzia mwaka wa pili kwa kuwa diploma yao iko sawa na mwaka wa kwanza wa BCS.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Prob ipo hapo kwenye F ya mathematics ilibidi iwe kuanzia D lakini usikate tamaa omba tu vyuo vya private kwa mfano RUCO ST JOSEPH OR ST JAMES Songea au anza na Certificate ya IT Then utaunga diploma inawezekana Comrade usikate tamaa
     
  11. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chuo unapata kwa ngazi ya certficate to diploma ila tatizo mdogo wangu utapata sup nyingi sana za math kama kweli haipandi otherwise uwe na extra effort kukamilisha ndoto yako.all the best
     
  12. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unaweza kuanzia ngazi ya diploma kwa miaka miwili hivi then ukimaliza utaunga moja kwa moja degree..nadhani kwa matokeo hayo unaweza jiunga na diploma hata UCC, au UDSM au RUCO... then ukimaliza njia nyeupe kwenye Bachelor.. Welcome to the world of Computer Science Dude!!
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukitaka msaada usiwe mkali.
    Kwa lama zako hizo Computer Science huwezi , labda Technician yaani fundi mchundo. Kufungua kompyuta na kuisafisha utaweza tu. Lakini kazi za akili kama programming, Network Design sahau. Hesabu F halafu unajiita Hacker???.

    Ni mtizamo tu Dogo.
     
  14. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    dogo jaribu UCC ya mwanza nazan utapata chance,usikte tamaa kwamajibu ya watu wanaokukatisha tamaa,coz humu JF kuna watu wengne hawana msaada zaid ya kuongea pumba na kuponda
     
  15. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ntafte nkusandshe kaka ucni chek kwa pepa yngu ya mwsho nnaweza xema ni bahat mbya nlivyo pga f math bt ckuwah pata F tangu nko 4m1..bt thnx kwa ushaur
     
  16. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx kaka
     
  17. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeliona hlo bro jamaa yaan ana bang kam kajiunga na xtrme ya tgo
     
  18. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Penye nia pana njia lakini lazima uweke juhudi binafsi. Vile vele yaelekea unapenda kutumia sana facebook / sms / nk ndo maana hata uandishi wako ni hivyo, na inawezekana ilikuathiri pia kwenye mitihani yako. KUWA MAKINI
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Senetor kasema nenda uticha..
     
  20. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na wewe teacher nini? Kama ni teacher msaidie dogo process za teaching.
     
Loading...