Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliyechuo take care

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jorrowe, Oct 17, 2012.

  1. J

    Jorrowe Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasikitka hapa udsm, 1st yr(boy) mwenzetu kakutwa kajinyonga uck wa kuamkia leo lodge 1 hapa ubungo,inavyosemekana alikuwa anapata raha duniani,cjui ikawaje,tafakari rana
     
  2. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    OMG! inatia huruma sana jamani
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Boom limetoka nini? Poleni sana. RIP
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa raha imekuwa karaha, mwanga wa milele umwangazie apumzike kwa amani
     
  5. Mwantela92

    Mwantela92 Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    R.I.P ila n nn kisa?
     
  6. j

    joel amani Senior Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku hizi kufa ni simpo sana,mm na manyota hatushangia ila Mungu amsaidie huko aendako
     
  7. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanga tena hapa!!! sijui..... ila it is very very sad news! kwa wazazi wake na hata serikali, jamani mapenzi haya
    inakuweje, au kuanzishe somo la mahusiano ya kimapenzi na namna ya kuyaendea !!!
     
  8. A

    Apex JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Take care of your steps,its bitter along the better.
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo chakushangaza ni nn! Yaani yeye mwenyewe, kwa uamzi wake, KAJINYONGA, sasa sis tushangae na kuwa makini kwa lip? Watu bwn! Kama si mpango wa Mungu basi Alale pabaya motoni amina.
     
  10. Rich 4rever

    Rich 4rever Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh amefanya maamuzi ya ajabu sana mungu amsamehee maskini!!
     
Loading...