Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliyeanza nae hutaendelea nae.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, Jan 27, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hivi ni kweli mtu wako wa kwanza uliyeanza nae mahusiano ya mapenzi huwa hamdumu hadi kufikia ndoa?
    Ataanza wa kwanza halafu atakayefatia wa 2,3,4.... Ndiye utakayemuoa/atakayekuoa.
    Halafu ni kweli watu wanaodumu muda mrefu kwenye uchumba, ndoa zao hazidumu kwa muda mrefu?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Haina ukweli hii Husninyo maana wako waliobahatika na kuendelea kuwa pamoja katika ndoa pia.

     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizo ni fikra zenye matege, every thing is bound to plight and determination!
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You may be right mydear! Tuseme wachumba wa muda mrefu 80% hawaoani....
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mmmh! Kazi kwelikweli.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Determination??? I think fate. :first:
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dada nina experience hiyo!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ha ha! nafikiri zina makengeza pia. Lol
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I will be back soon
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh i dont think soo wallah maana mimi nimeanza nae wa kwanza na mpaka sasa we are about to get marriedge inshallah na ndoa yetu idumu kwa mapenzi tuliyonayo..
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hata mimi nimewasikia watu wengi hii kitu. Inawezekana ni kweli.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hongera. Nafikiri ukishaolewa na tukapata wengi wa dizaini yako tutaconclude ni uongo.
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukichukulia kwa ujumla, your falsafa is true kwa 88% . . . . . ila kwa mtu mmoja mmoja its true kwa 55%
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    okay... (thats why i said i dont think soo..) lakini inshallah kheyr my dear kila mmoja atasema lake hapa kwa ajili mapenzi yana visa...
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa cpu ndio maana nakufagilia upitie... hhhehheheeehe lol..
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amina my dear.....Mola akupe hitaji la moyo wako,usiache kunialika.......:laugh:
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mtawa,sijui my dear.........:laugh::coffee:
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heee michelle huyo akhbar yako... ok ishallah shukran...na mualiko utapata tuu wewe tena???
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehehee kimbia basi haraka uondoke kwenye topic hii
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habari ya Michelle nzuri mke mwenza,haya mi kazi kusubiri na kuandaa tiketi ka kuhudhuria hiyo ndoa,na kujipamba manake nisije aibisha watu mie....kama nakuona utakavyopendeza Nilham wangu,duh!!!:roll:
     
Loading...