Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliwahi kuzini na majini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,554
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    topic closed
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mh misjui kilaza mbona sjaelewa?
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    PDIDY...MMILIKI WA BADBOYS ENTERTAINMENT AU?.... NOOOO....nahisi kama wewe ni MZIMU wa yule marehemu pdidy wa mai-matha...maana ulichokiandika kimekaa ki-mzimumzimu hivi...hakieleweki na sie binadaam wa kawaida...GET B ACK TO UR SENSES N WRITE SOMETHING "TANGIBLE"... yani kama una-hangover hivi.... am sorry kama nimekukwaza ila najaribu kuelezea "state of ur mind" ulivyokuwa unaandika thread yako
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    USO WAKO SIO MCHAFU ILA KIOO UNACHOJITAZAMIA NDIO KICHAFU....do the maths
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo atakuwa popobawa...! Dawa ni kusali kiukweli na sio kwa kuigiza....! Aidha, apewe pole. Je, huyo jini ni mwanamke au mwaume?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,554
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu wengine kiswahili tulirushwa darasa

    ni jiran yangu amenijia anaingiliwa usiku na mwanaume.apoapo anadai kuna jiran mwenzetu amekuwa akitembea na mke wake siku nyingi amemhisi anamtupia mazagazaga hope umeelewa nkampa msaada wa kuombea akatoka mita akazidi kuniomba niulizie jijnsi ya kumsaidia..binafsi nje ya maombi sina nkasema ndugu wenye uwezo wa kumsaidia labda kwa mawazo nikaona nilete kwenu...jumatatu yangu imeanza leo siwe na shaka
    happy wed
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,554
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    mwanaume mwenzake kaka..mmh haya mambo bana yakihusisha na ujiran uchelwi kuingia kwenye lupu kama kumbi kumbi...sijui kama mna msaada mwingine ....
     
  8. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kumbe kiswaili unakijua mbona ulikuwa unaficha ficha au yamekukuta mwenyewe, anyway siamini ktk hayo so natupa kule
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,554
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    so natupa kule

    AMEN
     
  11. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kuna muungwana mmoja aliwahi kuongelea kitu kama hii hapa jamvini but simkumbuki jina, ila nilchokuwa nimekinote ni kwamba jamaa hakupata msaada wa ushauri hapa zaidi alipakwa sana kwa kuleta hayo mambo ya kishirikina jamvini. Sina uhakika kama leo weye utabahatika ndugu.

    Unakumbuka popo bawa? Ukisimuliwa tu usiku unaofuata anakuja kwako na umesema ni mwanaume!!! Lol! Ukilala leo jipasulie yai ajue alishapita laa! sivyo leo utakoma!!
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,554
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,554
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na wewe ni mikono michafu au kichwa ndo kichafu?
    ushawai kuzin nae?
     
Loading...