Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulishawahi kuwa na mahusiano nje ya ndoa au na mtu mwenye ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, May 27, 2010.

?

Umewahi kuwa na mahusiano nje ya ndoa au na mtu mwenye ndoa?

  1. *

    NDIO

    48 vote(s)
    60.8%
  2. *

    HAPANA

    32 vote(s)
    40.5%
  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui jinsi ya kuweka poll hapa, hope mods will do the needful.

    Naomba tu kujua wangapi humu kama wako kwenye ndoa na kwa umri wa ndoa zao wameshaengage in sexual activities na watu tofauti na wenza wao. (cheating). Na pia kwa wale ambao ni singles, wangapi wamesha cheat na waume au wake za watu? Kuweni free tu ili tujue statistics za hapa Tz kwenye hili swala, tusibishanie maneno. Kwa vile wengi sana wanasema its normal to cheat i hope hatutaogopa kuvote hapa.
    Kwa mfano. kama wewe ni single sema "mimi ni single sijawahi au nimewahi kucheat na mke au mume wamtu"
    kama wewe ni married sema ' Mimi ni married na nimesha wahi kucheat mara kadhaa"

    Pia addition information unaweza kutueleza uliewahi kucheat naye ni same person au different people over a certain time, hata sababu zilizokupelekea kucheat pia would be appreciated. Je spouse wako alijua, aliwahi kuhisi au amelala usingizi wa pono, yani hajui kinachoendelea.
    Tuwe wakweli basi. thanks.
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona mnaogopa why? just say the truth people.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sijui kama kuna mtu atatoa ushiriakiano hapa :A S 11:
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    umewaweza! Ila basi iwekwe ikae ki- poll ili tukokotoe mahethabu vidhuriiiii....
     
  5. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Anza kujitolea mfano basi.!
    si unajua wabongo huwa wagumu mpaka mmoja ajitoe kafara nao watafuatia au umesahau enzi zetu klasi mwalimu akiuliza swali watu wote kimya wanaogopa kujibu hata kama wanajua lakini aibu inakuwa imetawal kwenye nyuso zao.
    Mpaka ticha aseme wewe Fidel hebu tujibie hili swali.!
    By the way niko na mwenza nyundo moja imetia sasa sijawahi kutoka nje japo sometimes huwa nakabwa napata majaribu sana.
    si unajua macho hayana pazia lakini kikubwa naogopa nisije leta maradhi home na hali ilivyo inaeleweka usalama wa kuruka ruka hovyo ni mdogo ni hicho tu.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Useme ukweli usutwe?
    Watu wanamegana kama kawa lakini wakija hapa wanaruka vihunzi.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mzee Kobe yeye kesha weka wazi kwenye Topic yake ile inayo hit.
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sijui jinsi ya kuiweka hivo nisaidieni pls. Watu mitini lol.
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya bwana. Mimi tangu niseme "i do" nathamini kile kiapo, ndicho kinachoniongoza, sijacheat, na sitacheat.
     
  10. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    watu wanafisadi hadi kwenye mahusiano yao, Bongo kweli hali mbaya sana kwa nchi mpaka wananchi wake.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na wewe unakuwa kama mgeni hapa? Haya wasiliana na vijana wa kazi kwa kutuma email hapa support@jamiiforums.com
     
  12. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nakubali carmel ila tuombe mungu sana atukinge tusije jikuta tumetumbukia huko, mi hasa nafeel sana kwenda na mwenzangu kwenye starehe yetu hali ya kuwa tuna amani unapita dry chama mpaka kawe lami tupu hali imetulia,sio kama kutembelea barabara mbovu wakati mvua inanyesha inakuwa kero halafu huwezi kufurahia safari yako manake mara uogope tope kukurukia huku umejifunika na mwamvuli.!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Mimi Nimeoa. Ndoa yangu ina miaka kumi.
    Kabla sijaoa nimeshawahi kumcheat mchumba wangu kwa wasichana wengi
    Ndani ya ndoa nimeshacheat na wasichana kadhaa,
    Sijawahi kucheat na mke wa mtu (labda kama kati ya hao kadhaa kuna kadhaa walionidanganya kuwa hawajaolewa), wala na mwanafuzi wa praimare au sekandari, wala na mwanamke aliyenizidi umri.

    Ahsanteni kwa kunisoma................:target:
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Na kabla ya kiapo?
     
  15. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Tumekusoma thenkyu sana ila uache tena hzo cheating bana hali sio nzuri mkuu utapunguza malengo ya familia.
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kabla ya kiapo sijawahi kutoka na mume wa mtu, nilitoka na single tu.
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mimi nipo kwenye ndoa kwa miaka 5!

    Kabla ya ndoa nilisha cheat na kuvunja relationships kadhaa lakini si kwa huyu niliye naye mojawapo ni partners walioishi kwa muda(asa cjui kama anakolifai kuitwa mke wa mtu); na kama nilivyoweka wazi kwenye kuadhimisha Miaka 5 nimemcheat mwenzangu mara 1 na najutia sana kitendo changu; Hata leo nikumbuka najisikia vibaya naam ni malipo ya kwenda kinyume najua!

    Nachoshukuru ni kupata msamaha wa kweli kutoka kwa mwenzangu pasipo masharti wala kinyongo (Ilitokea tukiwa na 3yrs). Ndio maana niko mstari wa mbele kuwaomba na kuwaasa wenzangu wasijitumbukize huko ni balaa tupu kama sio laana kabisa!
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Itabidi nimstue mama matesha awe anapitapita humu. hii hali inatisha aisee.
    btw, unaplan kuendelea au unajutia kucheat?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hapo ulicheat sio? Kwa nn usinge subili mpaka harusi?
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeeleweka, hope utakuwa balozi mwema.
     
Loading...