Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ulishawahi kujiuliza hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkulasabo, May 11, 2012.

  1. m

    mkulasabo Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini unsaherehekea siku yako ya kuzaliwa siku ambayo ulitoka tumboni mwa mama na wakati uhai wa binadamu unaanza sikuambayo mimba imetungwa? na unakuwa tumboni mwa mama kwa miezi tisa? hii miezi kwa nini huwa hatuitambui kuna mtu amewahi kujiuliza mimi na pata taabu kwenye hili maana kama una miaka kumi utasomeka miaka kumi na tisa badala ya miaka kumi tu naomba maoni yenu kwenye hili
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo wote wenye miaka 10 in reality wana miaka 19 kwasababu walikaa tumboni kwa mama miezi 9?!

    Ngoja nilale zangu mie!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Hiyo 19 ni miaka au? Manake nijuavyo mimi mimba kwa kawaida huwa ni miezi 9. Sasa miezi 9 ni sawa na miaka 9 au?
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    hahahaa! hata me nimetaka kuuliza hvo hvo.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni miaka. . . .
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wenye F za mathematics utawajua tu!
     
  7. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umeona eee..?
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh mbona mawazo yako magumu kuyaelewa?:nimekataa
     
  9. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada amefanya kosa la kutofanya proof reading. Lakini anamaanisha miaka 10 na miezi 9. Labda nimsaidie kurekebisha hiyo.
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Shida kubwa ya MEMBERS WA JF ni kuwa kila post inapobandikwa cha kwanza wanatafuta makosa, na kosa lolote linabadirisha kabisa content ya thread
     
  11. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeishasema mtu anafanya SHEREHE YA KUZALIWA. Sasa kama unafanya sherehe ya kuzaliwa kwako kuna haja gani ya kufikiria miezi 9 ya mimba? Mtu anayefanya sherehe hiyo akisema ana miaka 10 huwa anamaanisha miaka kumi toka amezaliwa, sio miaka yake tangu kutungwa mimba. Umri wake halisi unakuwa miaka 10 na miezi 9 lakini umri wake toka azaliwe ni miaka 10 tu. Ndugu Mkulasabo, jamii yetu ilikwisha jiuliza mara nying juu ya hoja yako hiyo. Wewe sio wa kwanza. Labda jambo hili ni geni kwako tu. Ktk nchi ya Vietnam suala la umri wa mimba wanalizingatia sana. ukimwuliza mtu una umri gani atakwambia umri wake tangu ilipotungwa mimba yake. Mtu mwingine anakwambia ana umri wa aina mbili, sasa atakuuliza wewe mwuliza swali unataka kujua umri upi. Ukimwuliza ulizaliwa lini atakwambia mwaka ambao ukifanya hesabu ya kutoa na kujumlisha utashangaa kuona tofauti ya umri wake aliokwambia na umri wa kuzaliwa. Usipomwuliza tena ufafanuzi utaishia kusema ni mwongo. Hawa watu wa vietnam wanazingatia hilo. Kwa heri.
     
  12. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu unawaza nini, we sherehe inaitwa ya kuzaliwa halafu unataka watu washerehekee kutungwa kwa mimba??!!
     
Loading...