Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulishawahi kucheza mchezo huu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Garmii, May 17, 2011.

  1. Garmii

    Garmii Senior Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk maisha mtu lazima upitie hatua mbalimbali then ufikie utu uzima,
    nakumbuka nikiwa mtoto tulicheza michezo mingi ya heshima tofauti na watoto wa cku hizi mzazi ucpokuwa makini mchezo wao niwa baba na mama!
    Michezo tuliyocheza enzi zetu ni pamoja na kuruka kamba,tikiri,mchezo wa kujificha,utengenezaji wa magari hasa wakati wa mavuno,ukutiukutu, kioo kioo alikivunja nani,kujipikilisha.......................
    Mingine nisaidieni loh! uzee jamani nimesahau....!!!!!
     
  2. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tiyari bado, kombolela ,marede,kila mbakishie baba, bong'oa, mputo ....
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mimi nakumbuka kufuga samaki, gapi, blaki moo, gapi pezi, kidoa n.k.
     
  4. c

    ccr airtel Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we michezo gani hiyo unaongea watoto wa skuiz playstation ndo michezo ukimkuta anacheza mpira hata messi haoni ndani
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dah! umenikumbusha mbali....
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yani watoto wa siku hizi waanza ufuska tangia wadogo, kibaba baba, basi utawakuta wamelaliana kama wanavyoona kwenye tv.
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umesahau red hapo wewe.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Senksi kwa kunikumbusha, tip ya msingi ilikuwa kutowawekea chakula cha mafuta.
     
Loading...