Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulishamuona your first love?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 22nd, May 14, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Simaanishi yule mliochakachuana, mpenzi ninayemsema ni yule wa enzi zile za kidali poo, kombolela,kucheza ule mchezo wa baba na mama au kama mnakumbuka ule wimbo wa " NILONGE NISILONGEEE!!!!, MWENZENU MZUANDA,MCHUMBA AKEE NI ....." wakishakutajia jina la mchumba ako, unajifanya unalia kumbe huku karoho kanakudunda. i think ni age between 6-10.

    Hii inatokea automatic una m fancy mtoto mwenzako (enzi hizo tulikuwa tunasema mchumba) ambaye unadhani atakuja kuwa mume wako, then maisha yanawatenganisha( bila ya mmoja kuwa na maumivu au kumuwaza mwenzake).

    Inakuwaje ukikutana na mchumba wako wa utoto baada ya miaka? je yupoje?still anakuvutia kama enzi zile?mnene? au kama alikuwa mnene enzi za utoto,je amepungua? je amefanikiwa kimaisha? maisha magumu?

    Sijawahi kukutana na wa kwangu uso na macho,ila namuona tu kwenye kideo, amekuwa comedian... ha ha ha, kind of choka mbaya japo nadhani anajituma.

    Wish him all the best.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nilipokua eleven (11) I met my first puppy love... Alikua a new pupil na the first time amekuja darasani alikua placed next to me.... I remember feeling I was very lucky... I don't know hii akili hutoka wapi but nakumbuka kabisa kila siku nilikua naacha pencils/colors ili tu tutumie zake wote... Nilimkaribisha and was close to him in the pretense ya kumuonesha school sorroundings - i felt good with him... Sikufanya zaidi I was a very passive gal... Alikaa hapo shule for only a year... He is my first genuine boyfriend in my life (friends without benefits).... It is at this time nilianza kua makini zaidi ni jinsi gani naonekana katika kioo kabla sijatoka... And I was only 11... acha bana kitu kinaitwa nature....
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hii kitu acha masihara nayo, mbele ya nyumba yetu kulikuwa na kiwanja kidogo cha mpira, basi akija mitaa ya kwetu kucheza mpira, yaani sikuhiyo sifanyi chochote, nitaangalia mpira mpaka uishe.

    je ulishamuona tena?
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh kumbe wengi hii kitu ilikuwepo,wangu mpk baadae sana tulikuwa na kama kitu fulani kati yetu ila hakuna aliemwambia mwenzake na maisha yana mambo mengi kawa chapombe huwa natamani kumsaidia kiudada zaidi lakini sielewi naanzia wapi.....ila alinsaidia sana kujitambua kwa namna moja au nyingine
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa darasa la nne, mwalimu alimleta tukae kiti kimoja. at that time alikuwa staa wa darasa na baadaye akawa staa wa shule! Ooh, it was good to go around with her. Kila mara nilipenda kuwa naye. Tulikuja tengana baada ya form four, alipata division mbaya, so akaanza kufeel inferior kwangu. Pamoja na kumsihi kuwa tuwe kama zamani aliinsist tuwe apart, na akanambia anabadilisha system ya maisha.
    Sasa hivi ni mtawa wa kanisa katoliki, ila mara nyingi huwa nakumbuka sana good times zetu utotoni, mnapanga kuoana mkiwa std iii.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    lol..lol...lol.. Kazi ilikua haifanyiki... My dear you were in deep!


    Mzuanda sijawahi muona tena... I really wish ningejua... Nafikiri ilichangiwa alikua katoka nchi nyingine (Hivi nimekua nime realize mzee wake labda alikua mkubwa fulani wa kuhama hama)... na mbaya zaidi huko tulikutana haikua TZ...
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie nilikuwa kama 10 hv ila huyu wa kibaba na mama, na alikuwa akipangiwa mama mwingine anaondoka.nilimpenda ila wakaondoka na family yake kwenda kuishi nje ya nchi.Yeah wangu! tangu kipindi hicho nikajakutana nae ukubwani kwenye ndege tunaenda arusha hiyo mwaka juzi tulivyofika huko tena heeeeeeeeeee.......%^&*$#@)(*&&....LOL
     
  8. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakubwa tumeelewa.
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We acha tu infiiiiiii
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mi nilishamuona..ila niliacha kuwa rafiki yake kwasababu maza ake alikuwa mchawi kama nini a.k.a kigagula, alikuwa katibu wa nyumba 10 mtaa wa vigaeni..mama katibu!!lol...haya mambo banaaa..kitambo
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yanafurahisha sana ukiyakumbuka.
     
  12. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nilikutana nae akiwa ameshazalishwa watoto 3 na ana maisha magumu kweli. Ila bahati nzuri alikuwa anaishi na Mme wake na anajituma pamoja na maisha yake kuwa magumu.
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inauma sana kiukweli,unajikuta ynajiuliza maswali mengi sana ila jibu linakosekana
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhheheheeh...mi nlikua na miaka 9 na wala nlikua sijui maana ya kupenda wala kutamani alivyohamia shuleni kwetu.Alikua mvulana pekee nliekua namwazima vitabu vyangu alafu alikua anapenda kuniomba nimsaidie hesabu.Alikua akiwa karibu yangu nahisi joto la ajabu....akipita karibu na nilipo na marafiki zangu kama nlikua naongea nanyamaza mpaka apite....akiniomba nimweleweshe hesabu najitolea kufanya ubaoni na wengine wakiwepo ili tusiwe wenyewe tu.Sekondari tukafaulu kwenda shule moja ila sikukaa sana nikahama.Baada ya kuhama mpaka leo na kesho hua namuota sana...sijui kwanini!!Tulikutana tena 2007 nilipoenda nyumbani na yeye akiwa likizo....siku zote nilizokuwepo tulikua tunazunguka wote.Hata nikienda kwa ndugu zangu kusalimia....ila tuliishia kushikana mikono na kupiga story mpaka usiku wa manane tukiwa tumelala nj kwenye majani huku tukiangalia mbalamwezi!!!Can‘t wait to see him again....sijui atakua kashapata mchumba!!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,139
    Likes Received: 16,103
    Trophy Points: 280
    Mimi wangu namkumbuka sana. Anaitwa Angela (Anjelina) na sasa anaishi ughaibuni kaolewa na mzungu na ana watoto wawili. Nakumbuka tukiwa na miaka miwili (2) wakati tunacheza mchezo wa kujificha mimi na yeye tulienda kujificha kwenye jumba bovu. Huko kwenye hilo pagale nikammega kinguonguo (masela si mnakumbuka zile dizaini za kumega kinguonguo?). Basi nikammega pale halafu tulipomaliza tukajitokeza. Basi mtu mzima nilijiona mwepesi mwenyewe utadhani nilikuwa najua hata nilichokuwa nakifanya.
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahhhhahahhhahhh mkiwa na miaka miwili hii kali ya mwaka
     
  17. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nadhani kinguo nguo ni tamu kuliko hii ya sasa.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,139
    Likes Received: 16,103
    Trophy Points: 280
    Wee acha tu. Wengine mambo tuliyoyapitia yanatisha na kustaajabisha na kutufanya tujiulize iweje hadi leo hii bado tupo hai.

    I had an eventful childhood that I terribly miss. I wish I could turn back the hands of time so I can be a bad ass kid again. But since I can't all I can do now is just reminisce with nostalgia.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,139
    Likes Received: 16,103
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaa wewe lazima utakuwa mshirika wewe.
     
  20. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi kuna mtaa kule uswahili enzi zile ambao ulikosa jumba bovu? ila bahati mbaya jumba bovu la mtaani kwetu lilikuwa na mashetani....lol
     
Loading...