Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulipwaji wa fidia wahanga wa mabomu G/mboto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Sep 24, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Wakuu jana kituo cha television chanel ten saa moja usiku walifanya mahojiano na wahanga wa mabomu ya g/mboto waliokuwa wanalipwa fidia kutokana madhara kwa familia na mali za wahusika. Kuna baadhi ya waathirika walidai kulipwa fedha kidogo, wengine wamepewa hundi ya thamani ya tsh 5000 na wengine kudai hata majina yao hawayaoni.
     
  2. WANALIZOMBE

    WANALIZOMBE Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni sana wahanga wa gongo la mboto. Msilalamike kwani mliichagua wenyewe CCM
     
Loading...