Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulinzi wa kizamani huu siasa za Tanzania zimekosa wabunifu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 27, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Nilishawali post kitu kama hiki siku chache zilizopita. Mlinzi wa Rais alivyo ni sawa na mpambe tu. Angalieni tofauti ya mlinzi wa Waziri Mkuu wa India alivyo smart na asivyoweza kugundulika kirahisi kama mlinzi, na kisha oanisha na mlinzi wa Rais wa Tanzania alivyopambwa na nguo za polisi magereza na kofia inayoonekana toka mbali kama mashua baharini. Uzamani huu utaisha lini?

    Ukiona polisi wanavyotembea na magobole yao mitaani atamfukuzaje mhalifu wakati gobole lile linazidi urefu wake. Kununua bastola ni gharama ndogo sana ukilinganisha na pesa wanazolipishana posho wajanja tokana na kodi zetu.
     
  2. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mlinzi wa JK ni kibonge fulani, si wa mazoezi ni kula
     
  3. S

    Seacliff Senior Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Candid Scope I hate to disagree with you but you are completely wrong. Wale ambao wameshakuwa kwenye sherehe kama hizi watakujulisha kuwa hata huyu raisi wetu anao walinzi wake ila hao uniformed ni mostly ceremonial na hii siyo case ya Tanzania tu ila nchi nyingi zinafanya hivyo. Ungepanua hiyo picha ungewaona walinzi wenyewe ambao ni just as credible as hao wa bwana Singh.
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    CS unataka kutuambia nini hapa...
     
  5. a

    andry surlbaran Senior Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha mi napita tu eti magobole na askari magereza jamani nimecheka!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mlinzi alikuwa yule marehemu Mtabiri!
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo wewe una amini kuwa Rais ana mlinzi mmoja tu? sidhani kama hawapo serious kiasi hicho
     
  8. M

    Mughwira Senior Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mwenye uniform si mlinzi wa raisi ila ni msaidizi wa raisi anaitwa ADC (aide-de-camp) Kazi yake ni kubeba mafaili ya hotuba ya raisi na vitu vidogo kama raisi atahitaji papo kwa papo. So kabla ya kuanza kuponda elimika kwanza.
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,423
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe! Rev usipende kuchekesha watu saa hizi, wengine hatujala hivyo tunaumia mbavu.
     
  10. O

    Omumura JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Maji marefu sasa atachukua mikoba rasmi!
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huyo aliye karibu na Waziri Mkuu wa India anaonekana kama mbeba mafail ya rais, lakini huyo wa Kikwete na magwanda ya polisi magereza inanivunja mbavu
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Unataka kuniambie msaidizi wa Rais mbeba mafaili ya hotuba anatakiwa afae sare za polisi magereza?
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lazima kuwe na tofauti kati ya nchi zilizoendelea na zinazoendelea. Iko siku hata hata bongo mambo yatabadilika na kuwa kama India.

    NB:Kabla sijasoma maelezo nikajua ni JK na mmiliki wa Dowans, kumbe yupo na gabachori kutoka udosini.


    Polisi wanabeba magobole yanawaelemea na njaa ya siku nzima. Maisha ya bongo ni kama komedi :biggrin1::biggrin1::biggrin1:.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Je, Rais wa nchi kulindwa na askari magereza kwani ni mfungwa? Viongozi wasiowafungwa kama Waziri Mkuu wa India mpambe wake hana sare za polisi magereza.
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kutembea kuona mengi, bahati mbaya tunatembea na kuona wenzetu wanavyo update system sisi tuko busy na kuchakachua tu.
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata Obama hana huyo magamba wa magwanda

    [​IMG]
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Fuatilia nchi zote zenye mawazo chanya huwezi kuona rais akiwa na wapambe wenye sare za Nanyaro!!! Tatizo la mataifa yetu woga na upumbavu! Walinzi wetu bado wanatumia ulinzi wa kimwili (physical intelligence) badala ya ulinzi wa kiteknolojia! Nimewahi kufanya utafiti wangu binafsi juu ya ulinzi wa kiteknolojia, yani ikulu na viongozi wetu wapo wapo hatarini na hawajitambui!!! Ukitaka kujua siri mpaka za chumbani za viongozi wetu haihitaji kusafiri kuwafuata!! Hata kama upo USA au Ibiza siri zao zote utazipata pamoja na video zao!! Wasishangae siri nyingi za ikulu siku hizi zinatoka nje wakaanza kushikana uchawi kumbe wachawi ni wao!!!
    Mungu ibariki Tanzania!!!
     
  18. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  19. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Waungwana walishawahi kusema usichokielewa usikishupalie kukitolea kauli. Unaelekezwa bado unajifanya kujua wakati hujui...vilaza wengine mnatia kichefuchefu!
     
  20. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bongo bana, ni full vituko. Jana usiku niliona sehemu ya taarifa wakati huyo baniani anaonyeshwa ubingwa wa kukata mauno (sijui kama kucheza na nyoka ilikuwepo jana.) Wakati wanaondoka watu wamezonga magari halafu wale walinzi walovaa kiraia wanakurupuka kwenda kule mbele utadhani kuna purukushani fulani hivi, yaani mtu unapata taswira ya mabaunsa uchwara wa uswahilini. Ungetegemea watu wanaoingia pale wawe ni watu waliostaarabika, kujazana kando ya magari yalobeba wageni wapi na wapi. Hivi waheshimiwa wakienda nchi kama jamaica wanapigiwa reggae au??
     
Loading...