Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulinzi wa Kikwete Balaa! Ma DC wote wavuliwa viatu Bukoba Airport

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Jul 4, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakubwa Mkuu wa kaya jana alikuwa Bukoba kufunga maonesho ya Ushirika lakini kikubwa ni kuwa ulinzi aliokuwa naop JK haujawahi kuonekana kwa marais waliotangulia Tanzania.

    Kwanza wakati wa kuingia AIRPORT watu wote walivuliwa viatu kukaguliwa nk wakiwemo Madc wote na viongozi wote wa dini

    waandishi wote wa tv walizuiwa kuingia kwa madai kuwa hawana imani nao kiusalama

    Jk aliondoka jana jioni kwenda kigoma

    Kwa kweli huu ulinzi umeacha ,sijui ni kwa nini
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Walivuliwa viatu? Serious?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Kikwete ni zaidi ya Obama kwa udhalilishaji na ukiukaji wa haki za binadamu.
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Duh unajua mkuu wa Kaya hana imani na viongozi wa dini.Nawashangaa viongozi wa dini wanajipendekeza sana walifuata nini ?.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ameingi woga, na kwa maisha ya watu wake yalivyo magumu anything is posible.
    Mkuu asije pata ugonjwa wa wasiwasi akashindwa hata kuamini kivuli chake
     
  6. The Good

    The Good Senior Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani kuvuliwa viatu Airport ni jambo la kawaida tena linafanyika siku zote.

    Hakuna ubaguzi wa cheo pale wote wanapaswa kuvua viatu ili vipitishwa kwenye x-ray kama ilivyo kwa mikoba, makoti nk.
     
  7. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahhaha Kikwete hiii kali nadhani jamaa kaongeza chumvi

    • hana Imani na wakuu wa wilaya aliwachagau yeye na Lowasa
    • hana imani na hata viongzi wa dini
    Katika hali hiyo basi ingekuwa busara zaidi angehairisha hiyo safari au atume makamau wake . Maana kama huna imani na hata wawakilishi uliowachagua mwenyewe ........... teh teh teh
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Mtu anaejua kuwa huwa anadhulumu watu hawezi kujisikia salama hata siku moja. Lazima awe na magutugutu, kila mara hudhani kuna mtu anamuwinda.
     
  9. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivyo viatu waliweza kuva tena au waliingia hivyo hivyo?...lol
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nijuavyo mimi, na kwa mujibu wa miongozo ya Usalama viwanjani hakuna mtu mwenye excuse katika kukaguliwa Airport, ispokuwa Rais, Makamu wa Rais, Rais wa Zanzibar na Waziri Mkuu!
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu thread yako umeiweka kidaku zaidi kwani hujatueleza ilikuwaje wakavuliwa viatu.
    ninachojua ni kwamba airport watu wanakaguliwa na unatakiwa kuvua viatu,mkanda nk wakati wa kupita kwenye ile mashine yao ya kukagua.
    na hili haliangalii wewe ni DC au RC.ni sheria za viwanja.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kama na viatu ni kuvua hiyo kali.Soksi vipi?
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    kidaku vipi?mbona haujaongelea juu ya waandishi wa habari kuzuiwa kwenye msafara wa JK?ama hiyo kwako si habari?
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata mimi ningekuwa karibu naye ningemlinda sana tu, pengine ningewavua hata nguo na kuwabakiza chupi tu.....because JK kwa sasa is like a CASH COW. akifa au kudhulika, watu watakamua wapi?
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,768
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ulinzi wote wa nini? watu tunahangaika na kilo ya unga bei juu - yeye hata aende kwa bajaji nani kwa kumdhuru? kodi zetu hizo chonde chonde mkuu wa kaya - tusameee. tumia gari 3 kama enzi za mwalimu inatosha - wote tugawane machungu ya umaskini wa nchi yetu.
     
  16. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wale wanaovaa soksi zilizotomboka walikuwa na wakati mgumu kweli!
     
  17. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tangu afariki shekhe Yahya basi imekuwa taabu sana kwa Huyu Fisadi katika ulinzi wake, kwanza anajua kuwa Watanzania kwa sasa hawampendi na hawamtaki amelazimisha kuwa rais kwa kuiba kura ndio maana hajiamini
     
  18. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sikiliza mkuu,pale Airport walidai kuwa ni kwa ajili ya usalama na pale walikuwa hawaingii kupanda ndege bali kumpokea JK kwa hiyo walivuliwa viatu kwa madai kuwa wanaweza kuhatarisha usalama.

    Mbali na Airport pia kuingia IKULU ilikuwa ni vigumu sana na watu wachache waliweza kuingia,waandishi wote walizuiwa kabisa,Hivyo hivyo hata uwanjani wapiga picha wa tv zote wakiwemo hata wa TBC(chombo cha serikali) walipigwa ban pale

    ndiyo maana lile tukio halikuweza kuwa tolewa na TV yoyote bali jana usiku mwandishi wa TBC kutoka mwanza alikuwa akiangaika kupata picha kytoka kwa mpiga picha mmoja binafsi aliyeruhusiwa baada ya kuelewana na mwana usalama mmoja.

    Hiyo ndiyo hali halisi ilivyokuwa
     
  19. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Its a joke. kuna mambo mengine yanafanyika tuuuuu kwa kuiga iga. Hata kama ni usalama wa viwanja vya ndege huwezi kuiga tu security za dar es - salaam na washinton Airport ndio hizo hizo bila kupunguz wala kuongeza ndo unazitumia Bukoba Airport. teh teh teh

    Kama unaujua Huo Uwanja wa ndege Bukoba ndio utajua kwa nn nasema its a joke.

    Nadhani kama wataalam wetu wako serius ois waache copy and paste ya mambo kunagalia umuhimu bila wake au mapungufu yake kwenye mzaingira fulani.


    Kama una wasi wasi na Usalama wa rais Uwanja wa ndege bukoba dawa na sio kuwavua ma dc( VIP) viatu dawa na kuwazuia kabisa. Kuna loophole na security holes nyingi sana pale
     
  20. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    hapa atakuwa ameanza rasmi kumhofu Lowasa, wakati yeye Lowasa hana hofu. Hivyo inadhihirisha kuwa ndani ya makubaliano yao wawili, Jk ndie aliemsaliti mwenzie.
    Kama anawahofia hao ma-dc kuwa upande wa Lowasa si awabadilishe.
    .
     
Loading...