Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulinzi wa ajabu Central Police kwa ajili ya Mbowe; asafirishwa kwa ndege ya JWTZ kwenda Arusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamende, Jun 4, 2011.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haijawahi tokea Central kukawa na ulinzi kama huu.

    Kituo kikuu kimezingirwa na askari wa kutuliza ghasia wengi sana ambao wote wamejitanda vizuri sare za kivita na bunduki mikononi mwao. Hakuna ruhusa ya mtu yoyote kuingia ndani ya kituo.

    Viongozi wa CHADEMA wamehoji kuhusu namna Mbowe atakavyosafirishwa kwenda Arusha wakajibiwa kuwa hilo ni juu ya jeshi. Watamsafirisha kwa usafiri wa jeshi kwa saa wanayotaka wao.

    Inaonekana kuwa watamsafirisha usiku huu huu ama alfajiri sana kesho. Kuna wasiwasi kuwa watamchoma sindano ili apoteze fahamu hadi atakapofikishwa Arusha.

    Lolote litakalotokea sisi tunaamini kuwa saa ya Mungu ya kuikomboa Tanzania imefika.

    ============

    UPDATED:

    Wakuu,

    Dakika tano zilizopita (Juni 6, 2011) saa 1:35 ndege ya jeshi iliyombeba Freeman Mbowe imetua Uwanja wa Ndege wa Kilimanjaro International Airport. (KIA)

    Sasa ndo wanapanga msafara kwa ajili ya kumsafirisha kwenda Arusha Mjini.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mbona unatutisha sana
     
  3. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Natoa rai kwa watanzania sasa tuingie barabarani
     
  4. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tuwe makini asije chomwa sindando ya kuwa zuzu maana msimamo wa mbowe unawaumiza sana ccm. Vp kuna mtu atatoa eskot?
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Sindano ya nini tena jamani?

    Wengine tuna Pressure, utatuua kwa vitisho.
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mbona mmenitisha sana jamani,hivi hawa ccm wanataka nini jamani?
     
  7. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    duh,comred tunamwombea awe jasiri. .his return wil be with huge impact kwa wapenda harakati,wanachadema na wenye kiu ya mabadiliko!. . ILA HAPO KWENYE SINDANO,duh u hv just spoiled my night.
     
  8. S

    Stany JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukomboz hauepukiki whatever circurmstances are
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu unatoa rai halafu umejificha, kwa nini usianze wewe kama mfano ingia barabarani utakuwa shujaa wetu
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huku mtaani majambazi yanatumaliza, hatuna ulinzi, lakini polisi wanaokena kupiga kambi kwa Mbowe!
    Kwa upande mwingine hiki ndicho kinaitwa 'STATE INTIMIDATION' and believe you me, magogoni hawatafurahia hata kidogo hayo maneno yakianza kutamkwa na wakina uncle Sam. It will be the begining of something unpleasant to the elite.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    lazima atachomwa sindano ya sumu,watu wengi waliofariki kama sheikh kassim wa msikiti wa mtoro alifanywa hivyo hivyo
     
  12. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza wanajf na wanachadema kama mbowe atauwawa kwenye harakati hizi mtafanya nini?
     
  13. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ili-mtimize ajenda yenu yakuonyesha CDM ni chama cha fujo. Nyie tafuteni long-term soln hamuwezi kuwa-convince wananchi hali ya uchumi ni nzuri kwakumkamata Mbowe. Timizeni wajibu wenu wakuondoa matatizo ya mwananchi wa kawaidia; otherwise asipokuwapo Mbowe mwingine atakuwapo kuwakomboa wananchi. CCM kwanini hamuoni mbali lakini argh!
     
  14. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana tumevamiwa na vibaka tena uso kwa uso na kituo kdg cha polisi wameiba dukan na kupiga baadh ya watu vyumbani kisa polic hawakuwepo lindo. Kumbe wanachagua mahal na nan wa kumlinda?. Shame on dem
     
  15. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do you mean that they want to kill him?shame upon and your police
     
  16. M

    Madenge Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamaa mafia wanaweza mpa msosi wenye sumu ya kumuua taratibu humour maabusu....puuuuuuuuu Mungu apishie mbali. Washindwe na walegee CHAMA CHA MAJASUSI
     
  17. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubili kusikia viongozi wetu watatwambia tufanye nini. Tuko tayari kwa lolote. Ni heri kufa na mawazo yanayoishi kuliko kuishi na mawazo yaliyokufa. Dr. Slaa, tell us what to do.

    Pamoja na kuwa kumkamata Mbowe ni kuipandisha chati CDM lakini nina uhakika viongozi wetu wanaonewa sana. Pasipo na kosa wanatengenezewa kosa!
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa kila hatua ya kulipiza inayofanywa na serikali hii ndivyo itakavyowaongezea Umaarufu watu hawa na chama... Yaani inaonyesha wazi kwamba serikali yetu imejikiza zaidi ktk siasa kuliko ujenzi wa Taifa..CCM wanazidi kujichimbia kaburi kwa sababu huwezi kutumia nguvu ktk siasa unazidisha chuki ya wananchi na mwisho wa yote utashindwa tu...
     
  19. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jihadharini enyi watu wa mngu ili msitembee katika njia za wale ambao maneno yao hutofautiana na matendo yao jitahidini ili muwezeswe kudhihirisha kwa watu wa dunia ishara za mungu na kuonyesha nje na ndani amri zake acha matendo yenu yawe uongozi kwa binadamu wote kwa kuwa shughuli za watu wengi wadogo kwa wakubwa hutofautiana na mwenendo wao ni kwa njia ya matendo yenu mnaweza kujitofautisha na wengine kwakupitia hayo uangavu wa nuru yenu kutawanywa juu dunia nzima ni mwenye furaha mtu yule ambaye husikia ushauli wa mungu na hushika amuri zilizo agizwa na yeye ambaye ni mjuwa yote(mungu) mwenye hekima kabisa
     
  20. L

    Luiz JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf ahayo ndio mapinduz ya kwel na kila cku mimi namini mapinduz si lele mama lazima yaje kwa misukosuko kama hii cha muhimu tuendelee na mapambano refer to Egypty&TUNISIA.
     
Loading...