Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulinzi na kamatakamata UDSM leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpambanaji K, Jan 19, 2009.

  1. M

    Mpambanaji K Member

    #1
    Jan 19, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali,imetangaza kimya kimya hali ya hatari UDSM. Hakuna mtu asiye mwanafunzi au mwalimu anayeruhusiwa kuingia chuo. maaskari wenye silaha wenye uniform na mashushu wako kila mahali. ndani ya chuo imekuwa kama barracks

    Gharama ya kuweka hawa maaskari UDSM ni shillingi milioni mia(100,000,000). Maaskari wameninong'oneza kuwa wana amri ya ''kushoot na kuua''

    Habari ndio hiyo


    mp
     
    Last edited by a moderator: Jan 19, 2009
  2. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ya kweli haya? millioni 100 hata mimi nilisikia.
     
  3. m

    mndwegulo New Member

    #3
    Jan 19, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh, hii balaa bandugu. Tutafika kweli?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Siamini 100M inaweza kutumika kwa ajili hiyo lakini siwezi sema, mimi si kiongozi wala policy maker; Ila sipendelei Tanzania kuwa maarufu kwa Haya Ya kutumia excessive force sehemu isiyostahili... watoto wa shule wafikiriwe kama wanetu na si majambazi

    Kuna siku viongozi wa sasa watawekwa panapostahili mbele ya haki... Duniani au akhera!
     
  5. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Askari mmoja ana gharimu kiasi gani kwa kazi maalumu? Posho yake na gharama za mabomu ya machozi

    Gharama za utawala ni kiasi gani,ikiwemo vikao vya kupanga jinsi ya askari hao kugawanyika na kufanya kazi yao?

    Watu wa usalama nao hulipwa bei gani kwa ajili ya kukaa vijiweni kunywa pombe kwa siku kwa lengo la kupeleleza?

    Tukipiga mahesabu hayo tunaweza kujua ni askari wangapi wanahitajika ili kutumia milioni 100 na tunaweza kukadiria pana askari wangapi huko hivi sasa na hatimaye tutapata jibu kama habari hii ni ya kweli au imeongezewa chumvi

    Kule kwetu Zanzibar waliwahi kumwagwa kwa maelfu, nadhani walitumia vijisenti vingi


    Asha
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naona hata huduma za mawasiliano kutoka udsm nazo zimekuwa slow sana
     
  7. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Only in Tanzania unaweza kutana na mambo kama haya...
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari hii ina ushabiki wa hali ya juu sana, Watanzania acheni kuweka mbegu mbaya zisizokuwa na ulazima!

    Ni upuuzi wa hali ya juu kusema serikali imeruhusu ku-shoot...
     
  9. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mpambanaji
    Una uhakika na kauli zako?
     
  10. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sipo Tanzania lakini hata mimi siwezi kulikubali bali kuna ushabiki usio wa lazima hapa, tujaribu kuandika vitu vyenye mantiki badala ya kutumia majukwaa murua kama haya kwa ushabiki usio na maana. kama kuna amri ya kutotaka watu kwenda kufanya fujo ni bora zaidi kwani wakizembea tutakuja hapa na lawama nyingine kuwa serikali ililiona lakini ikalizembea.
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Watu wapunguze ushabiki kwenye suala hili
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni ushabiki, ila kwa mimi ambaye nilijaribu ku-pitia njia ya Chuo Kikuu kwenda kazini, Naweza kuwahakikishia Ulinzi uiopo pale toka jana jioni ni zaidi ya George Bush alipotembelea State House - the only difference ni kwamba hakuna "Marines", otherwise ni hali zaidi ya state of emergency.

    Nadhani ukijumlisha zile gharama zote kwa ufasaha 100m inaweza kufika
    - tents
    - posho za wadaili
    - posho za maafisa usalama
    - e.t.c
     
  13. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu inakuaje wanaona haiwezekani kutoa amri ya kushoot?? Kwani hii itakuwa ni mara ya kwanza TZ kufanya hivyo??? Si ni serikali hiyo hiyo ya CCM iliyotoa amri ya kushoot wakati ule wa mwembachai na kule Zanzibar, au siyo???? Mnataka mpaka watu wafe nidiyo muamini??? kama ni hivyo basi subirini kwani nyie mnataka kuwa mwanafunzi wa Yesu yule aliyeitwa Tomso.
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kama askari anakwenda na silaha za moto ni kwa ajili ya kufanyia nini? Unakumbuka yaliyotokea mwembe chai na Zanzibar?
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama nimewaelewa vema waungwana hapo juu wanachotaka ni objectivity na kupunguza ushabiki katika kuelezea haya mambo. Kutoyaamini yanayoelezwa kunatokana na kuingiza ushabiki badala ya uhalisia
     
  16. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna chanzo changu cha habari nimekiuliza pale Mlimani na kimesema huu ni uongo. Sasa kama wafanyakazi wamezuiwa, wale wanaofanya kazi za usajili wa wanafunzi ni akina nani? Baada ya kuanza na process za getini, wanafunzi wanaelekea kukamilisha usajili kwa wakuu wa vitivo vyao, sasa kama wanafunzi wanazuiwa, si wangejaa getini? Zile shuttle zinazofanya route za ndani zinabeba akina nani? Uongo mtupu!! Naendelea kuwasiliana na jamaa pale Mlimani, nitarudi. Lakini pamoja na mabaya waliyofanyiwa wanafunzi, tuwe tunasema ukweli, si kuweka ushabiki hapa.
     
    Last edited: Jan 19, 2009
  17. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Opaque: Mbona huonyeshi kama umewasiliana already au hukupata chochote ulipowasiliana; au ndio unaanza; sasa sema unaanza kuwasiliana na sasa tunasubiria output yako maana uliyoeleza hapa hayajazi kibaba
    Mie niwe mkweli; Watanzania sasa ni kama manayang'au; yamejigawa kwa kutumia vijipesa tena vya muda; asiyenacho atapigwa risasi; ingawa kinachompeleka pale ni ELIMU; inaniuma sana; mtu na usongo wake wa shule leo hii anapigwa risasi; anaandaliwa jeshi sifike darasani; NYERERE kama angefufuka leo hii hakika angeanzisha chama kipya cha ukombozi dhidi ya mkoloni mweusi
     
    Last edited: Jan 19, 2009
  18. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu tuonyeshe hapa kama kuna mtu ameandika kuwa wafanyakazi na wanafunzi wamekatazwa kuingia. Au mwenzetu unasoma kinyume nyume?

    .....ndiyohiyo
     
  19. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Kinacho kushangaza wewe ni kipi katika hilo ?Ndugu inaonesha kuwa wewe ni mwepesi wa kusahau kule zanzibar kwani si walifanya kama hivyo unavyihisi wewe au kuona ajabu (shoot)
     
  20. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Ni hapa...

    Maaskari si walimu, wapo ndani. Benki zote zinafanya kazi, waajiriwa si walimu, dispensary iko wazi, manesi na madaktari si walimu, etc etc...
     
Loading...