Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulinzi mlimani city

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mtanzania haswa, Jun 16, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ufikapo kwenye geti la kuingilia mlimani city kama una gari unapewa kadi na wale askari geti wa OMEGA NITRO. Kadi hiyo nyuma imeandikwa "Omega Nitro (T) and mlimani holdings accept no liability for damage or losses to vehicles and personal property. Parking is at owner's risk" Sasa kampuni hii ya ulinzi pale mlimani city inalipwa pesa kwa kazi gani, kutoa card? kama si ufisadi mwingine ni nini? NI HAYO TU WADAU
     
  2. M

    MKASHU New Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kwa namna hii hatufiki, nafikiri siku akikamatwa mwizi pale akauawa na wananchi wenye hasira labda management ya mlimani city watabalishisha mfumo wao wa ulinzi.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kumbe ndo imeandikwa ivyo yaani abiria chunga mzigo wako imekuwa basi.Kuna haja ya kuwabana wabdili huo upupu mi naacha gari nachoma ndani nkikuta halipo wao hawahusiki sasa si uhuni huo?
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No, hawa jamaa kamwe hawataweza kuchukua hatua kama tunavyotaka kwa sababu ile centre au huduma zipatikanazo pale wao ndio wanaonekana wako peke yao. Kwa kifupi wateja hawana sehemu nyingine ya kwenda ndio maana wanafanya mchezo huu. Kama kungekuwa na shopping malls nyingi, basi wangelazimika kuwajibika. Labda nitoe mfano; Mie nikienda dukani, customer care ikawa yakipuuzi au nikagundua nimeibiwa, basi duka hilo sikanyagi tena. Na hiyo haiishi hapo na waambie na wengine lililotokea na wao wataamua au kuchukua tahadhari. Vivyohivyo, mlimani city wanaamini watu kwenda pale hawana choice, wataibiwa na kurudi. Kwa sasa hivi nashauri tusemee saana tusichoke, lakini pia kama kuna uwezekano wa kupata huduma sehem ambazo ni salama twende huko tuone kama hawatarekebisha hali hii. Na tukilazimika kwenda pale, basi, tuhakikishe usalama wa mali zetu ni wa hali ya juu sisi wenyewe. Kwa maana wao wanashindwa hata kuweka CCTV kukawa na watu 2-3 wanaoperate na ingekuwa rahisi kuone wizi unapotendeka.
     
  5. T

    Twasila JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Najiuliza hivi kadi wanazotoa ni za nini? Wanasheria tusaidieni.
    Kumbe walinzi wanaweza waka conspire kuiba gari! Hatari kweli kweli.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii sehemu inalalamikiwa miaka nenda rudi ingekua watu wa kusikiliza wangekua wameshajirekebisha hapa cha muhimu ni kubadilisha system nzima ya ulinzi pale ikiwezekana hata kampuni ibadilishwe maana management ya kampuni iliyopo imeshindwa kazi nadhani wanapewa 20%
     
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa mara ya kwanza nimebahatika kutoka nje ya nchi yangu hii, nimebahatika kutembelea Malaysia kwa kifupi kama uhuru tulipata nao kipindi kimoja na ilikuwa iko kwenye nchi za dunia ya tatu lakini sasa hawapo tena kwenye dunia ya tatu wan bara bara nzuri ukienda shopping malls zao kama una gari yako hata ukiliacha hadi kesho kutwa utalikuta kama ulivyoliacha, nimebahatika kutembelea karibia shopping malls nyingi tu na ktk sehem ya parking wenzetu wamesambaza CCTV kama njugu (zipo kila kona) Tukirudi hapa kwetu hivi kweli hawa jamaa wanashindwa kuweka hizo CCTV hata kama ni mbili, moja geti ya kuingilia na nyingine geti la kutokea ili endapo kukitokea na issue yeyote ya kiusalama iwe rahisi kutrace hiyo issue.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Baada ya miaka miwili mlimani city itaelekea kuwa kama kariakoo, kila abiria chunga mzigo wako/
     
  9. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2015
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,172
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    hali ipoje kwa sasa manake mimi sijawahi kufika huko kifupi ni.miongoni mwa watu mnao waita wa mikoani
     
Loading...