Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulinzi kwa wagombea urais ukoje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 3, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,788
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    JK analindwa na Usalama wa Taifa je, hawa wengine inakuaje wakati tayari ni asset ya Taifa letu? Kwani kuna uwezekano wa kuwa rais! Mkapa alilindwa alipoteuliwa tu kuwa mgombea urais; sasa kwa nini isiwe kwa wote?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yuko Mungu wa Israel atawalinda.
     
  3. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nguvu ya UMMA ipo nyuma yao na Allah..........tunayemwomba dua kula uchao
     
  4. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa sheria zilivorekebishwa,na kwa mujibu wa taratibu zilizopo ktk Jeshi la Polisi,kila mgombea urais ni lazima apewe mlinzi ambaye ni askari polisi mwenye cheo cha kuanzia Inspector (nyota mbili) na kila mahala anapo lala lazizma panalindwa na askari polisi tena kwa silaha tangu anapowasili sehemu husika hadi siku anayoondoka eneo hilo!
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba wengine hawamwamini allah isipokuwa mungu wa kweli sasa uliyemuomba allah umewaombea wagombea gani?...............
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kuchuja wagombea urais ili wabaki waLe serious tu.. eg: watakiwe kukusanya signature za wadhamini wasiopungua million moja kabla ya kutangazwa kuwa wagombea urais kwani ni hasara kubwa serikali kugharamia ulinzi kwa mgombea kama wa TLP.
     
  7. t

    tumaini yarumba Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 29, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanamlinda coz wanajua lazima atakuwa raisi hata msipopiga kura kwani nyie hamjui hilo?na anatembea na ambulance jamani sheria ya uchaguzi ngumu bora asingesaini kwa mbwembwe wanasingizia eti ni rais c akae ikulu wengine wapige kampeni?hivi kwani analipwa na posho za safari ye na wasaisizi wake au hebu nisaidieni jamani sielewi
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    kwa upande wa kikwete ulinzi ni full ila kwa wengine ulinzi ni kidogo
     

    Attached Files:

Loading...