Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulinzi kwa Dr.Slaa na wagombea wengine

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by vassil, Oct 28, 2010.

  1. v

    vassil Senior Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanajamii naomba kuuliza je Serikali ya Tanzania inawapa ulinzi wa aina gani wagombea wa kiti cha uraisi.Kama tulivyoona wakati wa uchaguzi wa Marekani obama,clinton,mccain walipewa secret service protection mpaka mshindi alipopatikana.Sijui Dr Slaa atakuwa amejibanza wapi wakati matokeo yakitangazwa nategemea secret service wawe karibu kama atatangazwa president-elect
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mpaka sasa wakuu wa usalama wa viongozi wanaamini kikwete ataendelea kusongesha hata kama nchi nzima ikimkataa.
    ni ndoto kuamini kuwa watakuwa jirani na slaa. Ingawa ni hao hao watakaomlinda maana wao wanafanya kazi na taasisi na sio mtu ndo maana wale waliopandikizwa wanaipa shida sana idara ya ulinzi wa viongozi
     
Loading...