Ulimwengu wa mapenzi

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by MwanajamiiOne, Oct 13, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne JF Platinum Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wasalaamu salamuni, waungwana nawajia
    Mababu wa mizimuni, walokwisha tangulia
    Najongea kwa huzuni, najizuia kulia
    ulimwengu wa mapenzi, buriani aagia

    Ulimwengu wa mapenzi, buriani naagia
    naondoka kwa majonzi, mlango najifungia
    Si wangu nimemaizi, moyo nafungulia
    Ninakupa zako mbawa, uruke unakotaka

    Ninakupa zako mbawa, uruke unakotaka
    Umeyataka mabawa, meupe yaso na taka
    Nimechoka kupagawa, na penzi lenye mashaka
    Ulimwengu wa mapenzi, nawaachia wenye bahati.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Ndo umeshamwaga jamaa mpwa aanze kusarandia?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nipo tayari kukupokea haney karibu tulifufue upya.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Mpwa usisahau kumleta Nyama Chabez ale mishikaki ya samaki.
     
  5. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Fidel ebu mwache binti wa watu mbona unamkosesha raha jamani? MJ1 endelea kujifariji bwana achana na kaka zako bwana, 'haweshi' mambo ati!
     
  6. M

    Msindima JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MJ1,vipi tena? umeamua kum-mwaga jamaa?
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Crispin mwache kwanza MJ1 atulie.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Atulie kivipi mamii, anahitaji kuchangamshwa, si kuachwa. Ebo!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu analipenda limtu lisilo mpenda na kumjali sasa mm nampenda yeye hanipendi umeona sasa ni vice versa mtu umpendae yeye hakupendi na unae mpenda nae hakupendi.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Au mpwa nijaribu bahati yangu? Huwezi jua mipango ya Mungu bana.
     
  11. M

    Msindima JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli anahitaji kuchangamshwa ila haya mambo ya kumwambia sijui nani amsarandie bado ni mapema ujue bado ana maumivu,cha muhimu tuwe naye karibu,tumtie moyo.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Kusarandiwa ni sehemu ya kuchangamshwa mamii. Msindima acha kumwekea mpwa wangu kauzibe.
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,938
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wengine wameamua kuwa matowashi-masista na mapadri,lakini mnawabeza wakati ulimwengu wa mapenzi nao maumivu.
    Bravo masista na mapadri!
     
  14. M

    Msindima JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simwekei kauzibe,ye ajichangaye tu,ila kwa sasa tumfariji mwenzetu.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo tatizo letu si wabongo kuwekeana kauzibe yaani.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya mfariji huku ukinipigia pande basi. Kama una mdogo wako yupo yupo mm naoa 2012 fanya mchakato basi Msindima.
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmhh wewe Fidel80,kweli mdogo ninaye lakini mmhh wewe tena jamani,mchakato unatakiwa ufanye mwenyewe.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pole dada pole, pole mwana jamii
    mapenzi polepole, ndani ya yetu jamii
    ulianza hisi polepole, ukadhani huumii
    sasa yamegonga kole, watutangazia jamii


    nimekusoma kwa kitambo, kwenye forum ya jamii
    unalalama kimtindo, ewe mwanajamii
    wengi tuliona kombo, kama wana jamii
    tukasema mweke kando, akuumizaye mwanajamii

    Vera na nyamayao, walikupa zao bidii
    wote jinsia yao, walijituma kwa bidii
    vidume ni kama zao, wakaanza kwa bidii
    wakakaa kimkao, wakusherehe kibidii

    lakini hadi sasa, ewe mwana jamii
    sipati hata msasa, na kuelewa hii jamii
    ni vipi twatakasa, tena kwa zetu bidii
    kutoa ndoa takasa, ya Muumba kwa bidii?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Kama ulikuwa hujui, hakuna watu wanaomegana kama hao binadamu. Lol! Nikimwona padre karibu na shori wangu patakuwa hapatoshi.
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,938
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaa.Haya Bwana .Pengine ushawahi kulizwa na mapadri,Aisifuye mvua..........
     
  21. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #21
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Sijalizwa ilikuwa kidogo nilizwe, mpaka nilipompiga marufuku mshori wangu kuimba kwaya.
     
  22. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #22
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,938
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah umeongea kweli,hizi kwaya hizi zinaharibu watu mara nyingi.hasa hawa makwaya masta.Na kwenye kwaya kukuta watu pair si ajabu.Hata Lucifer a.k.a shetani,a.k.a ibilisi naye alikuwa kwayamasta ndio maana ile dhambi inaendelea.
     
  23. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #23
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Unaonaje tukianzisha kwaya yetu?
     
  24. M

    Msindima JF-Expert Member

    #24
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makubwa,Chrispin nae anataka kuanzisha kwaya nicheke mie
     
  25. M

    Magehema JF-Expert Member

    #25
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    La nini hilo agano, njoo nikufungulie

    Nieleze shida yako, mimi nikutatulie,

    Nshafanya mchakato, kwangu mimi utulie,

    Ulimwengu wa mapenzi, ni wetu mimi na wewe!

    Ya nini yote majonzi, kwangu ndo umefika,
    Nitakupa hevi dozi, utaipenda hakika,

    Nimehitimu na kozi, ya mapenzi tikatika

    Ulimwengu wa mapenzi, ni wetu mimi na wewe!
     
  26. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #26
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    Msindima utakuwa sauti ya kwanza na MJ1, zd na FL1 ya pili, mpwa fidel ya tatu, binamu Nguli ya 4,Mchungaji Masanilo meneja wa kwaya, katekista Geoff mshauri wa kwaya na shemasi mimi ntakuwa kwaya master. Lol! Rose Mhando haoni ndani kwa mauzo ya albam.
     
  27. M

    Msindima JF-Expert Member

    #27
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ewaa,lakini mimi namudu sauti zote ya kwanza mpaka ya tatu,na hata ukitaka niwe mwalimu wa kwaya niko fit,haya taja jina la kwaya,nani atakuwa mwenyekiti wa kwaya na mtunza pesa je?
     
  28. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #28
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 83
    NiPM basi tutete zaidi, hapa lazima pana mpango wa Mungu.
     
  29. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #29
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,017
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo vp?
     
  30. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #30
    Oct 13, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16

    Now you are talking, bora kulivua pendo kuliko kuteseka kila kukicha..
     

Share This Page