Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimwengu wa 001011000 - no analog

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 11, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ulimwengu wa leo tekinologia ya digital inaenea kwa kasi ya ajabu, kwani haichagui nahali, watu, rika nk
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ila walipopewa Wali, ilikuwa kasheshe.

    Naipenda jinsi wanaonyesha kuwa kitu fulani ni kitamu.

    Itabidi nianze na mie kutumia hiyo sign badala ya dole gumba juu....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia kwa umakini mkubwa utabaini kuwa hiyo laptop imepachikwa tu hapo miguuni kwa babu. Mambo ya teknolojia kucheza na picha ofisini tu mpaka kitu kinakamilika. Inaonekana kulikuwa na jambo jingine lililokuwa linafanyika na siyo hilo la babu kutumia laptop. Ni maoni yangu tu wajameni.
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    kwani humjuwi huyu jamaa yupo jf??? Hapo walikuwa kwenye jukwaa la mk
     
Loading...