Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimwengu: Magufuli toa hoja acha kukariri kilomita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Jun 21, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Magufuli ameshauriwa aache tabia ya kukariri kilomita za barabara na kupiga kelele majukwaani, badala yake atoe hoja na kusimamia ujenzi wa barabara zenye viwango na siyo kama ilivyo ile ya Mlandizi - Chalinze iliyojaa manundu!

    Magufuli upooo!
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Muda si mrefu nitakuja na report kamili, lakini kwa taarifa tu ni kwamba, Kilometa alizokuwa anazitaka magufuri pale Jangwani siku ccm wanafanya rehersal ya maigizo zilikuwa ni uongo. hivyo sidhani hata kutumia neno kukariri ni sahihi.

    Amekuwa anadanganya wananchi kwa muda mrefu sana, mwisho wake umefika. kuweni wavumilivu.
     
  3. M

    Magimbi JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 733
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Napata tabu kuamini kama kweli hizo kilomita zote zinazotajwa mbaka muda huu zina lami zoote..kwa hali halisi ya hali ya barabara ilivyo na vyombo vya usafiri..ila hata samaki aliwajuaga wako wangapi na mayai yao watoto nk..huwa aanadanganya sababu hata sisi Watanzania wengi wetu ni wavivu kufuatilia kujua ukweli na uongo wa hoja
     
  4. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule kwake Chato hakubaliki tena
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    hata mimi nilishamshitukia, anakuwa anakariri kiasi hicho alafu anakuwa kama ametupiga changa la macho tumwone mtendaji mzuri....nchi isiyokuwa na wasomi aisee ni rahisi sana kudanganyika. kuna kipindi alikuwa anataja hadi idadi ya samaki..anajifanya mjuajiiiii? watu kama hawa ndo wanaweza kukuingiza chaka ile kinoma...ni kama kipindi kile 1995 ambapo tz ilitaka kuingia choo cha kike kumweka Mrema awe rais,....kwa akili ya mrema hivi nchi hii ingekuwa wapi? watz ni wepesi sana kudangayika, unawanunua kwa lugha lainiii afu unachota chako unalala mbele....
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Zile kelele anazopiga majukwaani na sifa anazo mmiminia JK ndizo zinazompumbaza JK na kuendelea kumpa uwaziri.
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nilisha wahi kusema humu ndani kwamba Magufuli ni muongo mtakatifu wa ccm..watu wakanitukana mbaka nikajuta kuifaham JF ..anyway..i :A S-heart-2::A S-heart-2: your avatar!!
     
  8. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na alipinga daraja la kigamboni lisijengwe
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Katika watu walio soma na wakawa wanasiasa na wakajua jinsi ya kucheza na kila mtanzania ni magufuli nawaambie...kwa kuwa watu wanataka aongee maneno mengi yeye kaamua kutumia number tu za utekeezaji...hata kuweza kukalili number zote zile ni uwezo wa kipekee ambao sio rahisi kumkamata mpaka uwe kipanga una mfatiliaji wa kazi zote za wizara ambazo nyingi ni hesabu sana...na watanzania kama tunavyo jifahamu kwa number hola.

    Huyo anaye ataka aongee hoja gani ? Hata kama amekudanganya njoo na number zako useme ni za kwake ni za uonge sio kuongelea nadhalia za kuangalia barabara..kama imeaharibika kwenye utendaji wake inahesabika ilisha jengwa...ha haha what a smart Magufuli anawajulia kwa kucheza na number.
     
  10. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkulu

    Ninashawishika kuamini kuwa na wewe ni Mtanzania....sasa hili bandiko lako linazungumza tofauti..... as if una utaifa mwingine.....
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu Sangarara umenifurahisha sana huyu jamaa mimi nilimstukia zamani mno lakini nikiwaambia hata wafanyakazi wenzangu huwa namwagiwa mitusi kuwa sijui mchapa kazi hapa JF ndio usiseme nilishawahi kuleta thread 75% ya comment zilikuwa zinaniponda
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa hili jamaa ni bonge la tapeli
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Usipojua sanaa ulimwengu huu mambo yataendaje?
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu wala huhitaji angalia hapo juu nimesema kama tunavyo jijua watanzania number ni hola .... ametujulia ili kuweza ku prove kuwa anasema wongo tuje na number against za kwake sio maneno tu bila number hapo tutakuwa hatuna ja kubishana nae..kukalili nako ni kipaji mkuu....ni moja ya watu wenye IQ nzuri kidogo siasa kaiweka katika number. Utawezaje kuongea na engineers na kuelewanana nao kama hujui numbers/Hesabu na ukae ukitegemea watendaji utaanguka katika siasa za kibongo bongo na ndio maana kaamua kutumia utaratibu huo. Kote alikopita mfatilie yeye na hesabu tu...aliwahi hadi kusaidia kujibu swali la wizara ya fedha wakati ule yuko yule mama Meghi kwa kuwa mama alikuwa hata data.

    Fact in Numbers , No politics.

    Tuko pamoja though.
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    View attachment 57105
    Barabara mpya kabisa huko Hanang
    (mlima Hanang in the background)

    Tatizo la wana JF Chadema ni kuishia kusafiri mwisho maeneo ya disco tu, hasa Bilicanas.
    Tembea nchi hii na muone the scenario unfolding.
    Wakati ninyi mnapiga domo wana CCM wako kazini.

    Hiyo picha ni karibu na kwao Dr Slaa, sehemu ambayo miaka 10 tu iliyopita ilikuwa haifikiki kwa gari kwa siku moja, na ukifika si mavumbi mpaka utosini
    Thanks kwa serikali ya CCM na Mzee wa "teksi" Dr John Pombe Magufuli
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mapato ya kutengenezea barabara ni "0" kwa mujibu wa hoja ya wapinzani ya bajeti aliyoisoma Zitto. Hiyo kukariri kwake haina haja ya kuwa Magufuli, hata nyie mnaweza kuikariri. Kwi kwi kwi teh teh teh.
     
  17. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kagoma kujenga barabara ya kutoka Kisarawe kwenda Selous game reserve
     
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sio mrema sema nji...hii
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajua anachofanya Makufuli ni kwamba, kama wamekarabati hiyo barabara mara kumi basi anazidisha hizo kilomita mara kumi. Nafikiri alifanya makosa kwa kutokueleza hicho kigezo. Zile kilomita zingetosha hadi vichochoro vya uswekeni.
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyu mtu ni Muongo sana huyu, zile Kiliometas alizotaja siku ile
    zingine kaover state vibaya sana, na kuna moja ambayo alisema ujenzi unaendelea ilikwisha kamilika siku nyingi sana.
     
Loading...