Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimtambua vipi kuwa huyu ndiye mwenyewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jun 27, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ULIMTAMBUA VIPI KUWA HUYU NDIYE MWENYEWE…..
    (Getting to know her/him)


    Hivi mwandani wako ulimtambuaje kuwa ndiye yeye?
    Hivi ni maujanja yepi wewe uliyatumia kumpima yeye?
    Ni vigezo vipi vilikutongoza hadi kujua umelamba dume?
    Hivi ni vichocheo vipi vilikufanya uone ya kuwa umewasili?
    Nifahamuvyo kauli na taswira zimejaa hadaa tupu


    Kauli yake mwenyewe huitia kitanzini na kuishibisha azma zake!
    Aongeacho mara nyingi sicho kilichopo moyoni kwake wala!
    Tabasamu lake lalenga kuijenga kauli ambayo si lazima iwe na kweli!
    Kamwe kauli au hata tabasamu lake kuwa kioo cha moyo wake!
    Nifahamuvyo kauli na taswira zimejaa hadaa tupu


    Kauli na taswira yake huoana na moyo wake masijala ya kukataa…
    Pindi moyo wake umekuasi kata katu basi shabaha wewe hulengwa…
    Bila haya au huruma jipu kukupasulia kuwa hakuhitaji nawe kulia..
    Na kwa kufanya hivyo huwa kajitendea mwenyewe ubinadamu..
    Nifahamuvyo kauli na taswira zimejaa hadaa tupu


    Ni mitihani ipi uliitumia kuupima moyo wake?
    Hata kuridhia yeye ndiye na hakuna mwingineo?
    Kama ulienda mkichamkichwa basi ilikula kwako!
    Kama uliserereka na kauli au taswira basi wewe teja!
    Nifahamuvyo kauli na taswira zimejaa hadaa tupu

     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Dah to me it is a long story !!Kwakuwa nilikuwa naye kama rafiki lakini nikakuta tumekuwa marafiki kwani siku yakwanza tulienda Casablanca ilikuwa kinondoni........then ndo ukawa mwanzowetu na sasa ni Mama watoto na ni family yenye furaha!!kwa kujivunia uwepo wa Baba na mama!!
     
  3. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni mitihani ipi uliitumia kuupima moyo wake?
    Hata kuridhia yeye ndiye na hakuna mwingineo?
    Kama ulienda mkichamkichwa basi ilikula kwako!
    Kama uliserereka na kauli au taswira basi wewe teja!
    Nifahamuvyo kauli na taswira zimejaa hadaa tupu

    Mimi nimeangukia kwenye utenzi wa mwisho.............lol
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    KakaKiiza..long story is yet to be told.......................ulimtambuaje? kwenda Casablanca pekee yake hakutoshi kamwe........kukufanya ukamtambua kuwa she is the one for you and forever and evermore for you safe kkeeping........there must be other reasons..............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Elizabeth Dominic ulitetereshwa na kauli na taswira tu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Lady JayDee hajaiona hii mistari aitolee single?
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh,mie sijamtambua bado!!!!!
     
  8. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Taswira mwayego...........heri ingekuwa kauli
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huwezi amini alipenda vidole vyangu vya mkononi, aliniona napanda kwenye daladala ya mwenge posta akaona nimeshika mlango ili kupanda, akaadmire vidole kabla hajaona sura wala umbile langu! hakuwa anakuja posta alikuwa amemsindikiza rafikye kupanda daladala ilibidi apande! aliponiongelesha kunisalimia baada ya kushuka posta, i said what a sweet voice, a manish voice! the rest is history, kha umenikumbusha mbali!
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nitarudi baadae!!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Taswira bila ya kauli.........hii ni kali nifhamuvyo........................kauli njema humtoa nyoka pangoni.......................lakini wewe Elizabeth Dominic hata neno tu hukulihitaji...........hapo u were more than teja...........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    KakaKiiza....................naona umepitwa na kiharusi na kigugumizi kikali sana............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    cacico.......yeye vidole naye akakugwaya bila ya chenga ,.....................na wewe je what really happended....just a mnly voice?................there ought to be more...................a gentle aura......................that was least threatening to you made you feel safe in his ably hands? Or what was it that made you say I do...........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Teja si kidogo, lakini nimejifunza.................suluba nilizozipata si kidogo, mpaka rafiki yangu moja uwa aliniambia ulimtaka mzuri kwani ulitaka kumpika umle...........lol
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Dah..bado sijampata mimi..
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    I will be back shortly i have something doing here......then i will let you know all about!:ranger:
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    kwahiyo ulienae sasa hv si mzuri Elizabeth.
     
  18. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Dah kuna mtu/watu bwana wana vidole, akikuwekea vidole say amekushika mkono au begani raha sana....
     
  19. d

    decruca JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    real mi hata sielewei mwenzenu nimejikuta tu nimenasa mikonono mwake, maana sikumpenda day 1 baada ya kunifuatilia muda mrefu sijui ikawaje bac nikajiluta mbele ya paroko na sasa its about ten yrs na ninampenda balaaa. but for sure sijui ilikuwaje.
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Noted KakaKiiza with gratitude......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...