Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ULIMO ni kwa ajili ya kuking'oa CCM, Tukiunge mkono!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hmaster, Feb 8, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekianzisha chama cha United Liberal Movement (ULIMO). Lengo ni kuviunganisha vyama vyote vya siasa nchini katika kukiondoa CCM 2015. Bila kujali itikadi wala madaraka nataka kuunganisha nguvu ili CCM ianguke. Kama ikikubalika iwe hivyo panga safu ya viongozi hapa chini kuanzia m/kiti kwa kuangalia wanachama na viongozi mbambali wa vyama vya upinzani hapa nchini.
    1. Mwenyekiti
    2. Makamu mwenyekiti bara
    3. Makamu m/kiti Zanzibar
    4. Katibu mkuu
    5. Naibu katibu mkuu bara
    6. Naibu katibu mkuu Zanzibar
    n.k
    3.
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    usiangaike jaribu kujiunga na CDM ndio inayohofiwa na CCM sio kuanzisha kipya kitakufa kama CCJ na CCK na wale wote waliojiunga watarudi kwa CCM , hatudanganyiki tena vilivyopo vinatosha sana
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    HII SRED BOMBA NA ULISHAILETA ILA UKAAMIWA UWEKE DRAFT YA MALENGO, SERA UKAISHIA KUSEMA kufaulisha 4m 4.

    Ntakuunga mkono ndugu yangu ila chakachua kidogo ili tuone hilo chama litakuwa vipi.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu bwana anasoma Political science....anatafuta desa la assignment.....
     
  5. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah, badala ya kuunda chama kipya, join CDM.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    1. Mwenyekit -Dk. Wilbard Slaa
    2.M/mwenyekiti bara-John Mnyika
    3.M/mwenyekiti z'bar-nil
    4.Katibu mkuu-Tundu Lissu
    5.N/katibu mkuu bara-Mziray
    6.N/katibu Mkuu z'bar-nil

    NB:Wakihusishwa wazanzibar watakihujumu chama i.e CUF =CCM(B).
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti, mimi (phd)
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona kina muundo kama wa CCM?
     
  9. F

    Fenento JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tunacho chama makini CDM!
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti ni Wewe mwenyewe ama waweza mwachia Lipumba
    Makamu mwenyekiti Hamad Rashid na Augustino Mrema
    Katibu Mkuu ni Maalimu Seif Sharif Hamadi na James Mbatia
    Naibu katibu Mkuu ni Julius Mtatiro na Juma Haji Duni

    Kwa mtaji huu unaweza kabisa kuing'oa CCM na ukawa juu ya Chadema
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama ni chama cha maliberali mie nakuunga mkono ila ningelifurahi kuona sera na katiba ya chama chako otherwise endelea tu na mpango wako. Kuhusu kujiunga na Chadema sikushauri maana kinajijengea maadui kuliko marafiki kadiri siku zinavyojiri hivyo usitegemee kupata wafuasi. Pia CUF ni chama kinachoonekana kimemezwa na serikali ya kitaifa zanzibar. CCM ni Chama cha mafisadi na hivyo na wewe utaonekana kuwa mmoja wa mafisadi. Nachokushauri kuwa neutral ili upate wafuasi wengi.
     
Loading...