Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimi. . . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 22, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sote tunajua kazi ya ulimi wakati wa kula chakula,bila ulimi huwezi kutafuna,bila ya ulimi huwezi kusikia ladha.Lakini kwenye uhusiano ulimi nao unahusika kwenye kuuimarisha uhusiano au kuuvunja.Ndo maana unasikia chunga ulimi wako!Lakini ulimi pia husaka na kunogesha UTAMU wa uhusiano,Je wajua namna ya kuutumia?Kama hujui pole sana unakosa mengi.Hebu watafute wajuzi!
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    mmh haya hongera!
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulimi una sifa tatu.

    Ukiwa unaongea maneno mazuri utakupeleka kwenye sehemu nzuri.

    Ukiwa unautumia kwa maneno mabaya utakupeleka kwenye sehmu mbaya.

    Ukiwa haujautumia kabisa ni bora kwako, mana wengine hawaujui thamani yake wasije kutumia kwenye sehemu zisizo tumika :biggrin:
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ulimi unaweza kujenga kwa kuongea lugha ya stahana tamu kwa mwenza wako......

    Ulimi pia unaweza tumika katika tendo la ndoa baina ya wenzi, tena una matumizi mengi sana sekta hii.......

    Usiku mwema.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ulimi ni kiungo kido lakin matatizo yake ni makubwa sana. so inahitajika kujua matumizi yake katika kila ufanyacho. Ulimi kwa wawili hutakiwa kutumika vyema ili kuamsha hisia za mapenzi kati ya wapendanao. utumike kutamka maneno mazuri yenye mvuto wa kimahaba, tena yenye kuleta amani na upendo na furaha kati yenu kuliko kuleta hasira,mafarakano jeuri na kiburi.

    katika 6*6 ulimi utumike kama kiungo cha kuleta raha. Hapa kinatumika mithili ya mtu anawezavyo kutumia kiungo chchote kingine.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    hehehehe...nyama ya ulimi siyo!?...huwapagawisha wengi sana.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Nimekumbuka wimbo 'huyo mgonjwa anaumwa, anataka nyama ya ulimi eeh', sijui ulikuwa wa rtd ama kuna kajamaa kalikuwa kananiimbisha? Hata sikumbuki, BAK plz help!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Mhhhh! King'asti wimbo huu hata mie umenipiga chenga.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Strangely nakumbuka only that line, nothing else! Mmmh, labda yule sweetheart wangu tuliesoma nae chekechea alikuwaga ananiimbia as we held hands tukienda skuli kunywa uji...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Mhhhh! Best.... I reserve my comments :):)
     
  12. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wataalam wa sayansi ya tiba wanasema matumizi ya ulimi ni kuonja, kusogeza chakula kooni, kuumba maneno, n.k. Kwa wanyama wasio na akili (wala kinyaa) mfano mbwa hulamba hata sehemu zao chafu za siri ili kuzisafisa kwa sababu watumia instinct. Ukitemea mate chakula binadamu atashindwa kula, au mkojo ukidondokea kwenye msosi hauliki coz ana akili and hence kinyaa.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    it looks like kula denda au kuzuru uvinza ni mpaka mtu acharazwe viboko hapa ...
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unaposema sehemu zao chafu za siri unamaanisha nini?
     
  15. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kumbe jamaa ana sehemu ya siri chafu=gono la mdomo,utachubuka na kuwa mwekundu ka mnya gongo,usisubutu kukutwa.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Gaspery lasway,uchafu ni private matter,sio kila mmoja ni mchafu.Huwezi kusema eti kwa sababu kuna watu wasiopiga mswaki basi watu wasibusiane!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...