Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimbukeni wa nec

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Original Pastor, Oct 25, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wandugu nimeona niwaletee hii bofya hapa yaani ni ulimbukeni wa NEC au wa TANZANIA kwani hii website ya mwaka 2005 mpaka sasa na kwanini wanapost date ya kupigia kura zimebaki 5 days wakati vitu vuilivyopo ndani vya mwaka 2005,Tafuteni IT wazuri au wakina MODS toeni msaada hapa Max upo?
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wandugu mpo??
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao sio wajinga wanajua huu ni "MSIMU" wa mavuno mambo mengine ni baada ya kutangaza kura - wako bize kujadili jinsi ya kuchakachua.
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisiiii Jafar ni kweli kabisa unayoongea kwani kama ulikuwa kwa kichwa changu sasa iweje hii ni Aibu kubwa sana Kwa Taifa la wanyonge kubebwa na Mafisadi Kheri Dr. wa Ukweli aikingie tule kuku
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana tunasema tunataka tume huru isiyofungamana na chama tawala chochote kile...............
     
Loading...