Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimbukeni wa Mapenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penelope, Aug 27, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    WanaJF,,
    .Nimekua nikiona hali tofauti za wanaume(tabia) zao zinapobadilika kutokana na hali ya kifedha.Pindi mwanaume anapokua kwenye hali ya kawaida kifedha tabia zake kwenye suala la mapenzi hua anakua ametulia kwa kiasi fulani,na hata kama ni kwenye ndoa basi kunakua na Amani na Uaminifu.
    Sasa basi;
    Mambo yanapobadilika na kuweza kufanikiwa kushika hela za kumtosha,hapo ndo shetani anapotawala,hakuna mwanamke atapita mbele yake asitake kua naye,dharau hata kwa mke wake na kumuona si lolote si chochote na mambo mengine ya kuvuruga Amani,
    Maoni yenu plz
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Vumilia tu na uwe mtii ndio sifa ya mwanamke mwema!
     
  3. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hivi huu mtazamo ni sahihi kweli?Ina maana wanawake tuwe kama maroboti ama?Coz hata sisi tunamiili ya nyama kama wanaume hatuna tofauti sema ni mtazamo wa jamii zetu tu..
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Then unapoteza sifa ya kuwa mama mwema!
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwanamme kama huyo ni wale limbukeni na nimaskini wa roho alokua hajawahi wala hajatarajia kushika pesa ndio anafanya mambo hayo.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua mara nyingi watu kabla ya kuwa na hela wanakuwa na mademu ambao kisema kweli sio chaguo lao ila ni kwamba wanataka punguza nyege tuu.....sasa akishapata hela anaweza kuwapata wale ambao moyo kweli unapenda ndio hapo sasa anaona kuwa huyu alienae hayupo tena katika hadhi yake.
    pili ni kwamba wakati huna mbele wa nyuma wanawake wanaokutaka ni wachache sana. sasa ukoshapata hela na wanawake nao wanaanza kujileta wenyewe kwako sasa mwana unaona ngoja ni chakachue tuu kama magoma yanapanua yenyewe. it gives u a sense of power kiwa unaweza mfanya mwanamke na akili zake akupe uch* just for money
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na "ngoma" je nayo inavumilika? chukueni tahadhari na wala siyo kuvumilia yasiyovumilika!!!!
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    You can say that wewe kiazi, nikisema mimi muhogo naambiwa nina mzizi!
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    pesa sabuni ya roho...
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    ndo maana wanawake wa siku hizi wanataka mwanaume tayari amejijenga, keshalimbuka vya kutosha......

    Nani anataka kulalia mkeka na mumewe, wakishabarikiwa mwanaume analeta kiburi, na kukitembeza kifanyio chake kila mtaa?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280

    Kaunga, umama mwema utakuja kama una baba mwema, kama baba bandidu kiasi hichi wema utatoka wapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Message convoluted or unclear. Please clarify
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vipi kapiga hela ya MAWE...........!!!!?
     
  14. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sio yeye ni pesaa ni pesaa ni pesaa yeye zinazomsumbua eeeeeeeeee hilo shahiri la Rwiza Mbutu kwenye wimbo wa Twanga pepeta uitwao Mtu Pesa ulioimbwa na Le general Banza stone inzi hizo. Mtu na pesa zake yeyeeeeeee. So dada muombe mungu atakusaidia ila usimwache ndoo mmeo huyo
     
  15. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Penelope kuna kitu kinaitwa financial discipline ikiwa na maana kwamba binadamu anaweza kuonekana ana tabia nzuri kwa sababu hana fedha za kumfanya afanye mambo ambayo pengine ungemjua vizuri.

    wapo wanawake wakipata fedha nao huwa na viburi, dharau na hadaa kwa waume zao na huanznisha maosiano kwa kila amtamaniye.

    ukweli ni kuwa masikini anayepata fedha kwa mkupuo hukosa busara lakini sio kwa aliyetengeneza misingi ya fedha zake
     
  16. N

    Neylu JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi kweli nimezeeka hiyo rangi ya maandishi ya kijani inanipa shida kusoma... Ngoja nikatafute miwani ya kubadilisha rangi ya maandishi yawe meusi..!
     
  17. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni mtazamo tu!its not abt anyone specific.
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi nimekuwa ninasema, kuna ukomo wa uvumilivu; sasa nimekuwa nikinangwa na wanaoamini uvumilivu usio na kikomo. Nenda kwenye uzi wa gfsonwin wa mwanamke bora utaona nini namaanisha. Ametoa sifa za mama bora ikiwa ni pamoja na uvumilivu, utiifu 'unconditional' na wakaka wanafurahia sana na wanadream kumpata yes sir kinda of woman ambaye anaamka wa kwanza na kulala wa mwisho.
     
  19. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Ha ha hilo jambo kweli tena wanaume wanalipenda kweli,,utasikia mke material ndo wanataka awe kama ivo,asimulize alikua wapi na akitenda kosa mwanamke asichukie bali ndo kwanza anyenyekee na avumilie,guys jamani muamke ss pia ni binadamu ati tofauti maumbile tuuuuuu.

     
  20. MMDAU

    MMDAU Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    money is the square root of all evil in the world: wana mathematician wenzangu wataproove
    sio wanaume tu hata ww ukizishika unabadilika tabia moja kwa moja iwe ktk mapenzi, kujidai pamoja na majivuno
    hivyo ni bora maisha ya chini yenye amani na furaha kuliko maisha ya haliya juu yaliyojazwa mateso
     
Loading...